ดู: 2583|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก by หมอเฉลิมคร้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dakanda เมื่อ 2012-1-12 23:57

ทำมาแล้วเกือบปีแต่ไม่มีโอกาสได้แชร์ให้ดู โดยรวมพอใจกับทรงที่ได้มา มีสโลปสวยงาม จมูกดูยาวขึ้น แต่แอบเบี้ยวไปหน่อย แต่ไม่เป็นไรค่ะ
ปีนี้กลับไทยจะไปแก้ใหม่เพราะส่วนตัวชอบแบบมีฮั่บ อ่ะคะ เพราะมันดูเป็นธรรมชาติดี
ยินดีต้อนรับศิษย์สำนักเดียวกันครับ

ศิษย์หมอเฉลิมเช่นกันครับ

ทำมาได้เกือบ 2 ปีล่ะครับ อิอิ

ชอบ ทรงจมูกจขกท น่ะครับ เพราะดูโด่งดี ส่วนตัว ชอบโด่งๆ แบบดั้งโด่งครับ
อิอิ
หง่า แร้วตอนทำ จขกท ไม่ได้แจ้งหมอเฉลิมหรอคับว่าเน้นมีฉฮัมพ์ด้วยเพราะว่าได้ข่าวหมอเฉลิมทำฮัมพ์สวยมากน่ะ หรือยังไง
สวยค่ะโด่งมากเลย
ทำมาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้