ดู: 1809|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากแก้จมูกจัง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด p.natty เมื่อ 2009-11-2 09:31

สงกรานต์ปีที่แล้วไปทำจมูกกับหมอเฉลิมมาค่ะ ทรงสวยนะคะ แต่เสียไป2 อย่าง แกนจมูกมันใหญ่ไป และ ปลายจมูกมันใหญ่ด้วย จะไปแก้กับหมอไหนดีอ่ะ

นี้ขนาดถ่ายเอียงน่ะ ยังดูใหญ่เลย

นี้อันเก่า

อยากได้จมูกแบบนี้จัง

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 09:20:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตายล่ะ file ใหญ่มากเลย
ขอโทษทีนะคะ
ถ้าเป็นผมผมจะแก้กับหมอท่านเดิมครับ
ทำไมหมอถึงทำให้แกนใหญ่  อาจจะมีเหตุผลหลายๆอย่างนะครับ เช่น เพราะแกนจมูกเดิมของคุณใหญ่ อยู่แล้วหรือเปล่า
ปกติคุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เท่ากับแกนจมูกเดิมเราหรือน้อยกว่าเล็กน้อยอะครับ
ผมว่าลองไปปรึกษาดูก่อนดีกว่านะครับ ยังไม่ถึงปีเลย ถ้าจะแก้เพราะไม่ถูกใจทรงก็น่าจะได้ลดนะครับ
ถ้าอยากได้จมูกเล็กๆแบบดาราเกาหลี ก็ลองตัดปีกจมูกดีไหมครับ ตกแต่งปลายอีกเยอะเลยนะครับกว่าจะเหมือนแบบ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-4 20:22:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ นึกว่าจะมีคนมาให้คำแนะนำเยอะ มีแค่คนเดียวเอง
ถ้าเป็นผมผมจะแก้กับหมอท่านเดิมครับ
ทำไมหมอถึงทำให้แกนใหญ่  อาจจะมีเหตุผลหลายๆอย่างนะครับ เช่น เพราะแกน ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-11-2 10:35

ตามนี้เลยครับ
จริง ๆ น่าจะแก้กับคุณหมอท่านเดิมนะครับ .. คุณหมอจะได้แก้ปัญหาได้ตรงจุด ไปหาหมอคนอื่น ก็เท่ากับไปเริ่มต้นใหม่
แต่ยังไงก็สู้ ๆ นะครับ ขอให้สวยสมใจเร็ว ๆ ครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-4 20:28:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ คุณtonmai
เราว่าลองกลับไปหาคุณหมอท่านเดิมก่อนดีกว่าค่ะ จะได้แก้ได้ตรงจุด ถ้าอยากได้จมูกแบบในรูปคงต้องดึงปลายลง เพราะดูเหมือนดาราในภาพเค้าจะมีปลายหยดน้ำแต่จมูกไม่งุ้ม เอารูปไปให้คุณหมอพิจารณาด้วยเลยค่ะ
มีรุปก่อนทำไหมคับ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้