ดู: 38545|ตอบกลับ: 105

[เสริมหน้าอก] ข้อมูลหมอเทพประตูน้ำ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครรู้บ้างมั๊ยคะว่าเสริมหน้าอึ๋มกับหมอเทพประตูน้ำ มีการตรวจร่างกาย ตรวจเลือดก่อนการผ่าตัดมั๊ยคะ ได้ยินมาว่าหมอไม่ตรวจเลือดก่อนผ่าหน่ะคะ สงสัยแค่นั้นเองคะ แต่ยังงัยก็จัดเต็มกับหมอเทพแน่นอน เมษานี้เจอกันคะคุณหมอ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2012-1-11 03:00:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาเก็บเป็นความรู้ และรอกูรูมาตอบเช่นกันครับ
อิอิ

รอฟังครับ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะที่เข้ามารอฟังและเก็บข้อมูลเราคงต้องรออีกต่อไปคะ  โพสต์ 2012-1-11 05:00
โพสต์ 2012-1-11 15:41:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็จะไปทำเหมือนกันหมอดังเรื่องทำนมจร้า

ไปเมื่อไหร่คะอย่าลืมมารีวิวให้คนรุ่นหลังๆดูด้วยนะคะโชคดีคะ  โพสต์ 2012-1-11 20:56
โพสต์ 2012-1-11 19:09:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมอไม่ได้ตรวจเลือดก่อนค่ะ ดูจากขนาดแล้วก้อให้ไซด์มา ทำกับุณหมอเทพมาได้หนึ่งเดือนแล้วค่ะ พอใจสุดๆค่ะคุณหมอใจดี และน้องนมก้อเริ่มนิ่มๆแล้วค่ะ หมอเทพก้อเทพสมชื่อล่ะคร้า

พี่ค่ะและคนตัวใหญ่ทำหน้าอกออกมาจะทุเลดมัยค่ะ เพราะเป็นคนอ้วนแต่ไม่ค่อยมีหน้าอก หย่อนคล้อยด้วยค่ะ อยากทำเพราะเป็นความชอบส่วนตัว  โพสต์ 2015-10-14 09:43
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-11 20:55:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ying19 เมื่อ 2012-1-11 19:09
คุณหมอไม่ได้ตรวจเลือดก่อนค่ะ ดูจากขนาดแล้วก้อให้ไซ ...

อ้าวหรอคะนึกว่าคุณหมอจะตรวจเลือดตรวจวัดความดันก่อนการเสริม เพราะปกติผ่าตัดใหญ่อย่างนี้หมอน่าจะตรวจวัดความดันตรวจเลือดให้่ก่อนนะคะ แต่ยังงัยก็ยังไม่เปลี่ยนแปลงจากหมอเทพคะ มั่นใจว่าคงไม่มีปัญหาอะไรแน่นอน เพราะคุณหมอทำมานาน คนไข้ของท่านก็เยอะค่อนประเทศ คุณหญิงทำมาเดือนนึงต้องนวดรึยังคะ อยากเห็นจังเลยคะ คุณหมอให้กี่ซีซีคะ เสริมเหนือรึว่าใต้กล้ามเนื้อคะ คุณหมอใส่ซิลิโคนผิวทรายให้รึเปล่าคะ แล้วคุณหญิงส่วนสูงน้ำหนักเท่าไหร่คะ ก่อนการเสริมหน้าอกเท่าใหร่คะ ใส่เสื้อในไซด์อะไรคะ  ขอโทษนะคะที่ถามเยอะไปหน่อย คืออยากหาข้อมูลไว้ก่อนการไปทำจริงๆกับคุณหมอหน่ะคะ ถ้าไม่เป็นการรบกวน อยากขอดูรูปน้องนมหนึ่งเดือนจากหมอเทพคะ ส่งมาทางเมลล์ก็ได้คะ

เราสูง 162 หนัก 52 หมอใส่ 350cc ก่อนทำใส่ B70 หลังทำ E70 หรือ D75 ค่ะ  โพสต์ 2012-1-25 10:45
โพสต์ 2012-1-12 02:39:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มั่นใจในฝีมือคุณหมอได้ค่ะ สาวแท้สาวเทียมก้อทำกันเยอะมาก คุนหมอสวนนวดตอนทำได้สองอาทิตตย์ค่ะคุณหมอให้มา350ซีซีเสริมเหนือกล้ามเนื้อคะซิลิโคนmentor ผิวเรียบค่ะ หญิงสูง165หนัก48ก่อนทำ29คัพเอไม่เต็มนมเล็กมากน้อยใจแม่ให้มาน้อย อิอิ ตอนทำเราไม่รุ้สึกตัวหรอกแต่ตอนตื่นแล้วนี่จิอยากบอกว่าเจ็บจริงไรจริง ฮ่าฮ่า เพื่อความสวยอดทนหน่อยเดียวค่ะ ช่วงเดือนแรกคุณหมอนัดทุกอาทิตย์ค่ะ มีอะไรก้อถามคุณหมอได้เลยคุณหมอใจดีค่ะแต่อาจพูดเสียงดังนิดนึงที่คลีนิคเค้าก้อมีแบบให้ดูนะคะ และหญิงก็คิดว่าเลือกหมอไม่ผิดค่ะเพราะศึกษาข้อมูลอยู่นานเป็นปีค่ะ สถานที่อาจไม่ค่อยเท่าไรอันนี้ต้องทำใจ เอาฝีมือหมอดีกว่าค่ะ รับประกันชั่วชีวิตเลยอันนี้ก็ถูกใจราคาก็ไม่แพงมาก ถ้ายังมีเวลาก็ลองศึกษาเปรียบเทียบเยอะๆนะคะเพราะยังมีคุณหมออื่นๆอีกที่เก่งๆ เดี๋ยวว่างๆหญิงจะมารีวิวให้ดูนะคะ
โพสต์ 2012-1-12 09:09:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็จะไปทำกับหมอเทพนี้ละไม่ทำกับหมออื่นแน่นอนแต่ตอนนี้ขอเวลาทำใจก่อนแต่เราว่าเจ็บทั้งที่ขอคณุหมอสัก500 cc แน่นอนคะเราเปนคนตัวใหญ่   Daengnoi      แล้วไปเมือไรคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 05:30:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-12 09:09
เราก็จะไปทำกับหมอเทพนี้ละไม่ทำกับหมออื่นแน่นอนแต่ต ...

ดีจ้าเราชื่อแดงจ้าอายุ 32จ้่า เราเป็นคนตัวเล็ก แบบว่าเตี้ยเลยก็ว่าได้ สูงแค่ 147 เองคะ หนัก 47 ส่วนไซด์ที่อยากได้คือประมาณ ดีต้นๆคะ ไม่ต่ำกว่าดีว่างั้น แต่แฟนเราบอกว่ามันใหญ่เกินตัวไป แต่เราคิดว่าทำทั้งทีเอาใหญ่ไว้ก่อน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นเราก็ต้องคุยกับคุณหมอก่อนแหล่ะคะ เรื่องไซด์ที่ท่านจะเห็นเหมาะสมกับซิลีไซด์ไหน เรานัดหมอวันเสาร์ที่ 7 เมษาคะ คิวแรกเลย คิดไว้ว่ามาถึงเมืองไทยพักผ่อนหนึ่งวัน ก็จะทำกันเสริมอึ๋มเลยคะ แล้วคุณ too121 หล่ะคะ นัดคิวหมอไว้เมื่อไหร่คะ อย่าลืมมาเล่าประสบการณ์แบ่งกันฟังบ้างนะคะ เราเองก็ไม่ได้มองหาหมอท่านอื่นเลยคะ ยิ่งหาข้อมูลมันยิ่งทำให้เราสับสน ขาดความมั่นใจในฝีมือหมอ แต่ยังงัยซะเราเองก็เชื่อในประสบการณ์หมอเทพคะ ท่านเปิดคลีนิกมานาน 25 ปีที่ผ่านมาน่าจะการันตีฝีมือและความน่าเชื่อถือได้ อีกอย่างชอบคุณหมอตรงที่ท่านพูดตรงๆ บริการหลังการขายดีด้วย ถึงจะไม่ได้ประสบกับตัวเองมา แต่ที่ได้ยินมาหมอท่านรับผิดชอบทุกเคสที่มีปัญหา ไม่งั้นท่านคงอยู่มาได้ไม่นานนมขนาดนี้หรอกใช่มั๊ยะคะ ยังงัยเป็นกำลังใจให้ลูกสาวหมอเทพทั้งหลายคะ ผู้หญิงอย่าหยุดอึ๋ม 5555
โพสต์ 2012-1-13 08:24:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี้รูปคนที่คนกับหมอเทพนะพี่Daengnoi สวยไหมละพี่ทำก้อนหนูอีกหนูทำหลังเมษาละแล้วพี่อยู่ประเทศไรหรอหนูพึงอายุ21เองหนูเป็นคนตัวใหญ่พี่แถวบ้านเค้าบอกว่าเราเปนคนตัวใหญ่ก็ใส่ใหญ่ๆดีกว่าแล้วพี่มีเบอร์ติดต่อไหม
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:30:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 08:24
นี้รูปคนที่คนกับหมอเทพนะพี่Daengnoi สวยไหมละพี่ทำก้อนห ...

ดีจ้าน้องtoo121 ถ้าน้องตัวใหญ่ใส่สี่ร้อยขึ้นเลยคะ อย่าได้กลัวความใหญ่ จัดทั้งทีเอาให้คุ้ม ตอนนี้พี่อยู่ฮอลแลนด์คะ กำลังเร่งเก็บตังค์ทำอึ๋มกันใหญ่เลยคะ นัดคิวหมอไว้แล้ว แต่งบยังไม่ได้เลย อิอิอิ แต่อย่างน้อยๆ เราก็จะได้มีแรงบันดาลใจในการทำมากขึ้นเนาะ เพราะเรานัดคิวไว้แล้ว ยังงัยก็ต้องทำ เป็นการบังคับตัวเองในตัวด้วย น้องอายุยังน้อยอยู่เลยเนาะ หน้าอกน่าจะพอมีมั๊งแหล่ะ โทษทีนะ ส่วนสูง น้ำหนักเท่าไหร่หรอคะ อ้อ ที่น้องถามเบอร์โทร น้องหมายถึงเบอร์คลีนิกรึว่าเบอร์พี่คะ ถ้าเบอร์คลีนิกตามนี้เลยคะ 022552280,029396770 ติดต่อได้ทั้งสองเบอร์จ้า ไว้ทำแล้วค่อยมาเล่าสู่กันฟังเน๊าะ
โพสต์ 2012-1-13 16:11:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่คะแล้วพี่ตอบกะทู้ทุกวันเปล่าอะคะพี่หนูมีรุปคนทำกับหมอเทพด้วยหนูจะให้พี่ดูแต่หนูลงรูป บ่ เป็นอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 20:26:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 16:11
พี่คะแล้วพี่ตอบกะทู้ทุกวันเปล่าอะคะพี่หนูมีรุปคนทำ ...

จ้าพี่ตอบกระทู้ทุกวันคะ เข้ามาหาข้อมูลศัลยกรรมคะ ถ้ายังงัยน้องช่วยส่งมาทางเมลล์ก็ได้คะ ตามนี้เลยคะ qcroom@hotmail.com รึไม่เราค่อยแช็ทกันทางเอ็มไปด้วยก็ได้เด้อ เดี๋ยวคุณพี่สิสอนให้น้องtoo121 เองดอกจ้า
โพสต์ 2012-1-13 20:32:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบข้อมูลด้วยคะ ขอแจมหน่อยน่ะคะพี่ๆ หนูเป็นสาวสอง หนูจะทำหลังสงกรานต์ค่ะ ไม่แน่ก็ต้นๆเดือนเพราะแฟนหนูจะมาถึงเมืองไทยประมาณ ต้นเดือนเมษา ตอนนี้ก็กำลังหาข้อมุลอยู่ค่ะ สนใจหมอเทพนี่แหละคะ่ เพราะเพื่อนๆไปทำมานมสวยจริงไรจริง นิ่มด้วย ยินดีที่ได้รู้ัจักขอ
โพสต์ 2012-1-13 20:39:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
NongPop จร้าเราก็เป็นสาว2เหมือนกันจร้าเราก็หน้าจะไปหลังสงกานนี้ละ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 20:42:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย NongPop เมื่อ 2012-1-13 20:32
อยากทราบข้อมูลด้วยคะ ขอแจมหน่อยน่ะคะพี่ๆ หนูเป็นสาว ...

ยินดีเลยจ้า ดีใจซะอีกมีเพื่อนมาคอยติดตาม สาวสองสวยหนักว่าพี่หญิงแท้อีกนะคะ จัดไปเลยคะ หมอเทพนี่แหล่ะ คลีนิกหมอมีมานานรับประกันความเก่า เอ้ยไม่ใช่รับประกันประสบการณ์การยัดซิลิโคนคะ พี่มั่นใจว่าหมอต้องชำนาญมากๆแน่ๆ นัดไปทำวันเดียวกันเลยสิคะ จะได้เป็นเพื่อนคุยงัยคะ พี่นัดหมอไว้วันที่เสาร์ที่ 7 เมษา คิวแรกหน่ะคะ มีไรคุยกันได้นะคะ ยินดีที่รู้จักเช่นกันคะ
โพสต์ 2012-1-13 20:48:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จร้าแล้วพี่ไปทำไรต่างประเทศอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 20:52:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย ying19 เมื่อ 2012-1-12 02:39
มั่นใจในฝีมือคุณหมอได้ค่ะ สาวแท้สาวเทียมก้อทำกันเย ...

ขอบใจจ้าคุณหญิงที่เข้ามาเล่าประสบการณ์กับคุณหมอเทพ ก่อนทำคัพเล็กพอๆกับเราเลยคะ เราเองก็ประมาณ 29-30 เอเอ คะ เล็กได้ใจมากๆ น้องนมเดือนนึงเริ่มนวดยังคะ อาการดีขึ้นรึยังเอ๊ย คุณหมอใส่ซิลิโคนให้เท่าไหร่คะ แต่คุณหญิงสองกว่าเราตั้งเยอะแน่ะ น้ำหนักพอๆกับเรา แต่ตัวเองสูงกว่าเยอะ ยังงัยก็ขอเป็นกำลังใจให้น้องนมออกมาสวยๆ นิ่มๆ โดยที่ไม่ต้องนวดมากมายนะคะ จะรอดูผลงานคุณหมอจากคุณหญิงจ้า
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 20:54:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-13 20:48
จร้าแล้วพี่ไปทำไรต่างประเทศอะ

มาอยู่กับลูกกับสามีที่นี่คะ ก็ทำงานหาเลี้ยงชีพไปด้วยแหล่ะจ้า
โพสต์ 2012-1-16 21:21:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ของน้องโทรนัดแล้วค่ะ 21มีนา55ตัดใจล่ะทำที่นี้ล่ะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 06:53:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-16 21:21
ของน้องโทรนัดแล้วค่ะ 21มีนา55ตัดใจล่ะทำที่นี้ล่ะค่ะ
...

ทำแล้วอย่าลืมส่งข่าวความอึ๋มด้วยนะคะ รอฟังลูกสาวหมอเทพทุกคนคะ มั่นใจในฝีมือหมอเข้าไว้คะ รับรองทุกอย่างออกมาดีแน่นอน ถ้าเราคิดว่าดีมองโลกในแง่ดี ความสำเร็จในการทำอึ๋มครั้งนี้ก็ปลอดภัยและสวยไปเกินครึ่งแน่นอนคะ เราคิดดีร่างกายเราก็รู้สึกดี คุณหมอก็จะทำให้เราดีๆด้วย  นี่ความคิดเราเองนะ ศัลยกรรมไม่ได้ขึ้นอยู่กับราคาและสถานที่และหมอ อย่างเดียวแน่นอน หลายอย่างก็เกิดจากตัวเราด้วยแหล่ะ ยังงัยก็ขอให้โชคดีล่วงหน้าก่อนเลยแล้วกันนะคะ
โพสต์ 2012-1-17 11:51:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค๊ะพี่ ตอนแรกน้องหาหลายที่มาก หมอพี หมอกิตติศัก หมอธี หมอเทพ ตอนแรกหมอเทพจะเป็นหมอสุดท้ายเลยเพราะกลัวยาเบลอ อยากสลบไปเลยดีกว่าแต่ดูไปดูมาหมอเทพรีวิวเยอะมากกว่าค่ะแล้วพี่ทำวันไหนค่ะ

เราก้อจะทำนมเหมือนกัน ดูหมอธีกับหมอเทพ ทำไมคุณตกลงเลือกหมอเทพละค่ะ  โพสต์ 2012-1-27 07:21
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-17 16:35:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย โกลก เมื่อ 2012-1-17 11:51
ค๊ะพี่ ตอนแรกน้องหาหลายที่มาก หมอพี หมอกิตติศัก หมอธ ...

หมอที่น้องกล่าวมาทั้งหมดพี่เองก็ได้เล็งไว้เหมือนกัน หาข้อมูลมาทุกหมอเหมือนกันจ้า แต่หนึ่งในนั้นที่พี่คิดไว้ว่าจะเลือกคือหมอพีระ แต่หลังๆพี่เห็นเคสหมอพีระจะเป็นหยดน้ำซะส่วนใหญ่ พี่ไม่ชอบหยดน้ำ เพราะสู้กับราคาไม่ไหว และที่สำคัญอยากได้หน้าอกอึ๋มๆกลมๆ เหมือนสมัยสาวๆหนะคะ ทำทั้งทีก็อยากได้ใหญ่หน่อย อย่างที่น้องบอกแหล่ะ รีวิวหมอเทพเยอะมากๆ พี่เคยได้ยินชื่อเสียงท่านมานานมากๆ พี่เองนัดหมอไว้วันที่ 7 เมษา คิว 8 โมงเช้าจ้า ส่งเมลล์ขอคุณหมอไปเยอะเหมือนกัน ส่งรายละเอียดรูปหน้าอกอันแบนราบไปให้คุณหมอพิจารณาก่อนการเสริมด้วยจ้ะ พี่ขอคุณหมอใต้กล้ามเนื้อ ทรงกลม แผลรักแร้ ขอไซด์ ซีปลายๆ ดีต้นๆไว้หน่ะคะ แต่คุณหมอท่านก็บอกว่าตามที่ท่านดูรูปหน้าอกแล้ว ไซด์ที่พี่เลือกมันใหญ่ไปสำหรับตัวพี่ เพราะพี่เป็นคนตัวเล็กด้วย สูง 147 หนัก 47 จ้าตอนนี้ที่มีมันเล็กมากๆ ใส่เสื้อในคัพเอเอของยุโรปไม่ค่อยอยากจะเต็มเลยคะ ช่วงนี้ก็พยายามออกกำลังกายที่ช่วยเพิ่มหน้าอกกล้ามเนื้ออยู่คะ อีกไม่นานน้องเองก็ได้เสริมแล้วเน๊าะ อย่าลืมมารีวิวให้ดูด้วยนะคะ
โพสต์ 2012-1-17 17:49:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะพี่ ตอนนี้น้องปล่อยให้อ้วนอีกนิดเื่พื่อจะได้เสริมแล้วมีเนื้อเยอะๆๆหน่อยอะค่ะ น้องว่าผอมมากจะทำให้เนื้อตรงหน้าอกน้อยค่ะอยากเลือนนัดทำวันเดียวกะพี่จังจะได้มีเพื่อนค่ะน้องนัด9โมงคิวที่2ค่ะ21มีนาแต่ติดวันเทศกาลเยอะเดียวไม่ทันนานๆๆที่น้องกลับบ้านอะค่ะน้องอยู่ติดมาเลย์เลยอ่ะค่ะพี่
โพสต์ 2012-1-17 20:23:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจัยด้วยหนาที่ได้ทำเร็วๆๆอะหนูดิต้องทำหลังเดือน เม.ษา  แนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 00:45:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย too121 เมื่อ 2012-1-17 20:23
ดีจัยด้วยหนาที่ได้ทำเร็วๆๆอะหนูดิต้องทำหลังเดือน เ ...

อ้าวทำไมต้องหลังเมษาหล่ะคะ จัดไปพร้อมๆกันเลยดีกว่ามั๊ยคะ จะได้เป็นเพื่อนคุยกันระหว่างที่เสริมงัยคะ หน้าอกที่รีวิว สวยจัง ทำมานานยังอ่ะ ใหญ่ได้ใจมากๆเลยนะ ดูแล้วแทบไม่มีช่องว่างหน้าอกเลยอ่ะ แต่ก็สวยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้