ดู: 5376|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมุกไม่โด่งเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย k_r_u_n_g เมื่อ 2012-1-9 22:43

เราควรไปแก้จมูกมั้ยค่ะ

ก่อนทำค่ะ
หลังทำค่ะ

รบกวนแนะนำด้วยค่ะ ก่อนไปทำไม่ได้ศึกษาข้อมูลเลยค่ะ เจ้บแล้วไม่ได้ดังใจอีกซ้ำใจจริงๆๆ

Photo0413.jpg (505.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-1-9 23:01

ก้อโด่งธรรมชาติดีคับ สวยคับ แต่ถ้าตัวคุณเองไม่พอใจ อยากแก้ให้โด่ง ตัวผมแนะนำหมอชาตรี สยามคลินิค คุณหมอท่านถนัดโด่งๆ ดูตามลอ้งผมได้ รูปข้างล่างสุดคับ จะได้เห็นว่าคุณหมอเก่งเรื่องโด่งขนาดไหนคับ  http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=7  
ต้นฉบับโพสต์โดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-1-9 23:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kimsongmin01 เมื่อ 2012-1-9 23:01

ก้อโด่งธ ...

ทำมานานยังค่ะ ถ้าเพิ่งทำรอสักระยะหนึ่งก่อนดีกว่าค่ะ เผื่อเนื้อจมูกยังไม่รัด รัดแล้วอาจจะโด่งกว่านี้ แต่ถ้าทำมานานแล้ว แตงว่าคงไม่โด่งกว่านี้แล้ว  ส่วนเท่าที่แตงมอง ตอนนี้จมูกกับหน้าก้อเข้ากัน ดูสวย น่ารักเป็นธรรมชาตินะค่ะ แต่ถ้าตัวเราไม่ชอบแบบเรียบๆๆ ก็ไปทำใหม่ดีกว่า เพราะไม่ง้านดูกระจกแล้วก็จะอารมณ์เสีย แต่ปัจจุบันสวยแล้วนะค่ะ ค่อยๆ ลองศึกษาข้อมูลคุณหมอ หรือ แบบที่ชอบว่าชอบจมูกทรงไหน ส่วนของแตงทำที่เมโกะ กับคุณหมอมนัส ฉายาวิจิตรศิลป์ค่ะ สวยค่ะ แต่ถ้าชอบโด่งก็บอกคุณหมอได้เลยค่ะ คุณหมอจะดูให้ว่าเนื้อจมูกเราพอทำได้ไหม ยังไงเข้าไปดูที่อัลบัลรูปของแตงก่อนได้ค่ะ ทำมา2 อาทิตย์ค่ะ
ทำกับหมอไหนมาค่ะ ธรรมชาติดีค่ะ ชอบ
ต้นฉบับโพสต์โดย tang484 เมื่อ 2012-1-10 01:16
ทำมานานยังค่ะ ถ้าเพิ่งทำรอสักระยะหนึ่งก่อนดีกว่าค ...

ช่ายครับ จขกท ทำมานานยังครับ ?
ทำมานานหรือยังอ่ะค่ะ ?
เปนธรรมชาติดีนะคะ
สวยแล้วค่ะดูธรรมชาตดีออก
เข้ากับหน้าแล้วนะ แต่ถ้าอยากได้โด่งกว่านี้ลองไปปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
ดูสวย เป็นธรรมชาติ เข้ากับใบหน้าดีค่ะ .. ว่าจะไปทำ แต่กลัวว่าจะไม่ได้แบบนี้ .. อิอิ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ หมอคงเห็นสมควรว่าเหมาะกับใบหน้าเราและปลอดภัยในอนาคตค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย lovesushi เมื่อ 2012-1-10 06:29
ทำกับหมอไหนมาค่ะ ธรรมชาติดีค่ะ ชอบ

เมโกะ หมอมนัส ฉายาวิจิตรศิลป์ค่ะ เก่งมีชื่อเสียงนะค่ะ ถ้าบอกเพื่อนในเวปแนะนำมาอาจมีส่วนลดนะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mitmat เมื่อ 2012-1-10 12:32
ช่ายครับ จขกท ทำมานานยังครับ ?

แตงทำได้ 2 อาทิตย์ค่ะ ไว้ครบ3 อาทิตย์จะเอาภาพมาลงให้ดูใหม่ตอนนี้ยุบลงกว่าเดิมแล้วค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย tang484 เมื่อ 2012-1-10 22:30
แตงทำได้ 2 อาทิตย์ค่ะ ไว้ครบ3 อาทิตย์จะเอาภาพมาลงให้ ...

ครับผม รอชมครับ ^^
มีรูปก่อนทำให้ดูหรือเปล่าค่ะ สนใจค่ะ กำลังอยากได้จมูกแบบนี้เลย ธรรมชาติๆ
สวยเหมาะกับหน้าดีแล้วค่ะ ไม่ต้องแก้หรอก ไว้เข้าที่แล้วเอารูปมาอัพให้ดูหน่อยนะ
ว่าแต่ว่า หน้าใสจัง น่ารักอ่ะ
สวยแล้วจริงๆนะ
สวยแล้วนะ แต่ถ้าโด่งกว่านี้จะสวยมากค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติสวยมากๆแต่ถ้าอยากให้หน้าดูคมชัดขึ้นอาจต้องให้โด่งอีกแต่ไม่รู้เจ้าของกระทู้ชอบแบบใหนอ่า ว่าอยากให้เปลี่ยนแปลงชัดเจน หรือว่าสวยแบบธรรมชาติ
จากหน้าตรงผมคิดว่ามองไม่ออกมานะครับว่าไปเสริมมา
-น่าจะลงรูปด้านข้างด้วยอ่ะครับ
-จากที่ดูใบหน้ากับทรงจมูกอันยาวแล้วผมคิดว่าเสริมให้โด่งน่าจะผิดธรรมชาติไปนะครับ เปลี่ยนเป็นเสริมให้ทรงสวยเป็นธรรมชาติ เช่น รูปหน้าตรงจมูกไม่หยัก ปลายมีหยดน้ำ และไม่เห็นรูปจมูกอ่ะครับ
-จากที่ผมศึกษาจากบอร์ดมาประมาณ1 ปี สำหรับ ผู้หญิงผมไม่แนะนำ หมอ สำรวย บุญถิ่น V clinic ยันฮี นะครับ (คห ส่วนตัวนะครับ เพราะท่านเหล่านั้นเไม่นาจะเข้าใจ หลักของโหวงเฮ้งเท่าใดนัก คิอผมสังเกตมาหลายคนเลยครับ55)

แสดงความคิดเห็น

แล้ว คห ว่าคุงหมอท่าาไหนดีอุะค่ะ พอดีเก้บข้อมูลอยู่ อ่ะค่ะ ^^ ระ  โพสต์ 2012-1-16 03:00
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunchai22 เมื่อ 2012-1-16 12:53

ก่อนทำกะหลังทำเหมือนกันมากกกกกก
ตอน 16 ผมก็อยากเป็นหมอทำจมูกนี่แหละครับ ผมศึกษาทรงจมูกมาพอสมควร คุณลองสังเกตจมูกคนเรามักแบ่งเป็นสองชั้นครับ ในเคสของคุณหน้าตาคล้ายๆสาวเกาหลีที่นั่นเข้าไม่เน้นโด่งแต่เน้นทรงสวยครับ เพราะทรงจมูกเล็กแคบยาว โด่งยากเดี๋ยวจะผิดธรรมชาติไม่คุ้มครับ55
  ท้ังนี้ทั้งนั้นเป็นคหส่วนตันะครับ
-ทำปลายคิ้วให้แหลมน่าจะมีสเน่ห์ขึ้นนะผมว่า
-หยดน้ำ หน้าตรงปิดรูจมูก
-ส่วนหมดไหนั้น คุณต้องติดตามแ ล้วครับ ฉฮ่ะๆ
   ปล พอดีพอเห็นไม่ค่อยเป็ฯธรรม คือ 1113+ กับไมกี่ความเห็นครับ
ธรรมชาติดีนะค๊  ไม่เยอะเว่อดี  !  ^^
แบบนี้ทำที่หมออะไร  เท่าไหร่ค๊  ?   
สวยธรรมชาติค่ะ

เนียนๆๆ เราชอบแบบธรรมชาติ ^^
ธรรมชาติมากค่ะชอบนะค่ะ โดยส่วนตัวชอบจมูกแบบนี้ คือ ถ้าไม่สังเกตุจะไม่รู้ว่าทำ ดีกว่าเดินไปไหนจมูกนำหน้ามาก่อนนะค่ะ T T

ไม่อยากให้แก้สวยแล้ว เข้ากับหน้ามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้