ดู: 1354|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มันเป็นไปได้เหรอครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผู้รู้ช่วยตอบด้วย
รูป
http://dek-d.com/board/view.php?id=1402019

ถ้าทำได้จิงในประเทศเราสามารถทำได้มั้ยครับ

ขอบคุนล่วงหน้าครับ
ผมว่า  ก็หน้าจะทำได้นะครับ  เพราะโครงหน้าเขาก็ให้อยุ่นะ  แค่ทุบกระโหลกที่มันเป็นโพลงอ่ะเข้า  หน้าก็สวยแล้ว  รูปจูมกเขาก็สวยอยุ่แล้ว  แค่เสร็มขึ้นก็ดูดี  ไปทำตาสองชั้นแล้วมันก็โตขึ้นสวยขึ้น  หน้าก็เปลี่ยนไปด้วย  อีกอย่างทำคิ้วด้วย แล้วแต่งทรงผมใหม่ก็โอแล้ว  เรื่องกล้ามเนื้อหน้าอก   มันสร้างได้  ต้องเล่นฟิตเน็ทช่วย และหมอฉีดเพิ่มให้ด้วย ก็หล่อแล้ว  แต่ถ้าฉีดอย่างเดี่ยวมันก็ตลกไง  เหอะๆๆๆๆ
ทำได้ค่ะ
หากมีเวลา เงิน และ หมอมือดี และเค้าก็หน้าตาดี โครงหน้าสมดุลเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว
แต่เราว่าเค้าทำทั้งหน้าเลย แล้วก็บำรุงผิว บำรุงร่างกาย
เราเห็นแล้วเหนื่อยแทน - -" กว่าจะได้มาแบบนั้นไม่ใช่ง่ายๆแน่
ถ้าโครงหน้าดีอยู่แล้วก็ทำได้ครับ ไอ้ ตา จมูก ปาก คาง ปลูกคิ้ว ตัดกราม เหลาเหงือก สมัยนี้มันทำไม่ยากอยู่แล้ว
พอดีเคสนี้เค้าโชคดีด้วยไง ที่ทำหลายอย่างแล้วประสบความสำเร็จ ออกมาดูดีทุกอย่าง
พวกที่ทำแล้ว ไม่ประสบความสำเร็จ หน้าดูแย่ลง หรือแปลกๆ ไปเลย ก็มีตัวอย่างให้เห็นเยอะแยะ
มันอยู่ที่โชคและดวงของแต่ละคนด้วยครับ  ไม่ใช่ว่าจะออกมาดีอย่างอิตานี่ทุกราย
จะเลียนแบบหมอนี่ ก็คิดดีๆ ก่อนนะ
คงเป็นเหมือนที่เพื่อนๆทุกคนอธิบายแล่ะครับ
เด๋วนี้หมอไทยนี้เราเก่งค่ะ แค่ให้เวลากับมัน ศึกษาข้อมูลทั้งเรื่องกำรดูแล+รัก;ษาระวังเช่นอาหารที่กินก็มีส่วนทั้งก่อนทำ_หลังทำก็มีส่วนช่วยได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้