ดู: 4932|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอารูปก่อนทำกับหลังทำมาให้ดู

[คัดลอกลิงก์]
ขี้เกียจฝากรูปนะค่ะ เลยตั้งกระทู้ใหม่
ทำจมูกมา เอารูปมาให้ดูค่ะ ก่อน กับหลัง
ทำกำลังสวย เพราะว่าเสริมเยอะ หน้าดูเฉี่ยวและแปลกเกินไป
  เสื้อสีแดงก่อนทำ  เสื้อสีขาวหลังทำค่ะ
ทำกับหมอสมศักดิ์  ใช้ทรัพย์สถาพร ที่รพ.กรุงเทพระยอง ราคา7900 บาท
หมอokโคตร ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หมอดีมาก ๆ ค่ะ พูดเพราะ ตอนผ่าตัดมีคนจับมือให้กำลังใจด้วย
สุดยอดมากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:)

IMG0753A.jpg (266.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2.jpg (106.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวยค่ะ....หน้าบ่งบอกว่ามีความสุขมากเลย
แอบชอบหงะ
    "ตอนผ่าตัดมีคนจับมือให้กำลังใจด้วย"
5555
ฮ่าๆๆ ดีใจด้วยคับ

สวยแร้น น่ารักแร้น  ^^

............
สวยมากๆครับ  แตกต่างกันมากๆ  สวยขึ้นมากๆครับ
ขอดูรูปหลายๆมุมหน่อยค่า
อิอิ
สวย...ที่ซูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
อยากดูดานข้างคะ สวยคะ
หายเร็วๆ นะคะ
เปนกำลังใจ
สวยแน่นอน ^^
เหอะๆๆ  มีความสุขมากมายครับพีสาว
สวยกว่าก่อนทำเยอะค่ะ

แต่เอาสักกระทู้ได้ไหมอะค่ะ รีวิวหลายกระทู้แล้ว เยอะเกิน

เลยไม่รู้ว่าจะเม้นให้กระทู้ไหนดีอะค่ะ
WOW ! ไฮโซขึ้นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วอะคร้า............บ
สวยมากคั้บบบ

ทรงเรียวมากๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:28:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# summer26

อือ สุดยอด กำลังใจดีโคตรๆเลยอะค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
17# omepeang

ขอบคุณค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:29:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
15# hazard

ขอบคู้นขอบคุณค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-12 12:30:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวไว้เอารูปตอนเข้าที่ และยุบหมดมาให้ดูนะค่ะ ใจเย็น ๆ รออีกนิดนะ
สวยขึ้นเป็นกองเลยนะเนี่ย
ไว้เราไปทำมาแล้วจะมาแบ่งรูปให้ดูนะจ๊ะ..ตอนนี้กะลางหาข้อมูลคุณหมออยู่หล่ะนะ  ไม่ได้อยู่กทม.ด้วยสิ ตอนนี้พร้อมทุกอย่าง ติดก็ตรงที่จะทำกับหมอท่านไหนนี่ละจ๊ะ  เราอยู่นครสวรรค์  กัวว่าถ้าไปทำที่กทม.แล้วถ้าวันหมอนัดหากมันยังไม่ติดยึดการนั่งรถจะทำให้กระเทือน..โอยๆกัวไปหมด
ขี้เกียจฝากรูปนะค่ะ เลยตั้งกระทู้ใหม่
ทำจมูกมา เอารูปมาให้ดูค่ะ ก่อน กับหลัง
ทำกำลังสวย เพราะว่าเสริมเยอะ หน้าดูเฉี่ยวและแปลกเกินไป
ต้นฉบับโพสโดย chitsmall เมื่อ 2009-10-31 20:35

นี่น้อยแล้วเหรอครับ ลุงว่า เยอะออกนะ นั่น โด่งมาจากสันหว่างคิ้วเลยอ่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-13 12:17:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
24# king_sun

มาฆ่ากันเลยดีกว่ามั้ยลุง

เดี๋ยวลงรูปมาให้ดูใหม่

ตอนนี้จมูกยุบอีกแล้ว  (ยุบลงตั้งเยอะแยะเยย)
  ยังอยากทำเพิ่มอีกนะ

เอ
ไม่รู้ใครจะเหมือนเรารึเปล่า   ตอนดูปกติก็ธรรมดานะ  แต่พอถ่ายรูปงะ โอ้โห จมูกเป็นหมูกเยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้