ดู: 15068|ตอบกลับ: 73
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกมาใหม่ช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าดีขึ้นรึป่าว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonticha33 เมื่อ 2012-1-7 12:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chonticha33 เมื่อ 2012-1-7 12:41

กลับมาบ้านแม่บอกว่าไม่เห็นแตกต่างเท่าไรเลย เราเลยนอยเลยค่ะ

เพื่อนๆพี่ๆ DD ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ จมูกอันเก่าทำจากหมอคมกริชค่ะ รูปเป็นรูปหลังแก้1ชั่งโมงกว่าๆค่ะ

วันนี้มันบวมแล้วค่ะ ลุ้นๆ รอมันยุบ  เรากลัวมันไม่โด่งจากเดิมเท่าไรอะคะ เราอยากได้ทรงแบบฝรั่ง แบบให้มันแตกต่างจากเดิม

แสดงความคิดเห็น

แบบเดิมสวยค่ะ แบบใหม่ ดูปลายแหลมๆ แต่ จขกท ชอบ ก้ดีค่ะ  โพสต์ 2012-1-11 15:00
ชอบแบบเดิมค่ะ  โพสต์ 2012-1-9 21:15
แต่ดูเหมือนว่าของใหม่จะโด่งกว่าเดิมค่ะ  โพสต์ 2012-1-9 14:26
เราว่าทรงเดิมสวยกว่าค่ะ สโลปสวยดีค่ะเราชอบ ว่าแต่อันเก่าทำที่ไหนคะ  โพสต์ 2012-1-9 14:25
จมูกเดิมเสริมที่ไหนคะ  โพสต์ 2012-1-8 22:34
จมูกเดิมก้อสวยดีอยู่แล้วนะ ทรงสวยมากเลย
อืม จมูกเก่าก็โอเคแล้วนะค่ะ ส่วนจมูกใหม่ปลายพุ่งโด่งกว่าเก่า รอมันยุบกว่านี้ก่อนค่ะ อย่าเพิ่งไปกังวล
อันเก่ามีหยดน้ำด้วย สวยดีแล้วค่ะ  อันใหม่ถ้าดูตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าทรงจริง ๆ เป็นยังไงนะ
ดูแล้วพุ่งขึ้นกว่าเดิม คง
ต้องรอก่อนนะให้เข้าที่ก่อน
อย่าเพิ่งนอยด์จ้าา
อย่าเพิ่งนอยด์นะ รอยุบก่อนจร้าาา
ทำไมถึงแก้ค่ะจมูกเดิมอ่า อันใหม่ยังบวมยุบลงเดะก้อสวยค่ะ แต่ความคิดต่ายนะ จมูกเดิมสวยมากกกกก
ทรงใหม่สวย พุ่งดีครับ ชอบๆ
เราว่าอันใหม่โด่งกว่าอันเดินนะใจเยนจร้าเข้ากะหน้าดีออก
อันใหม่เข้ากับหน้าดี รอยุบจะสวยกว่าอันเดิมคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 20:39:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นนะคะ
อันใหม่สวยมากคะ ทำที่ไหนมาหรอคะ
อันเก่าอ่ะ ทรงในดวงใจเราเลย

แสดงความคิดเห็น

ใช่ๆเราก็ชอบอันเก่า อันเก่าทำที่ไหนค่ะ  โพสต์ 2012-1-8 13:54
เห็นด้วยค่าาา  โพสต์ 2012-1-8 00:24
อันเก่าสวยดีนะค่ะ แต่อันใหม่ก็โด่งสุดๆไปเลย
สวยคร่ะ ต้องรอยุบก่อน
อันใหม่ปบายโด่งดีค่ะหมอไหนคะ
ทรงจมูกไหม่สวยมากๆๆเลยค่า เรากำลังหาที่แก้อยู่ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ ว่าทำกับคุณหมอท่านไหน รอชมอยู่นะค่ะ ขอให้หายไวๆๆค่ะ
I like the last one take care kaa.
จูกเดิมก็สวยดีนะคะ
ไม่ชอบหรอคะถึงเปลี่ยน
่เราาชอบทรงเก่า
แบบเก่า ทำที่ไหนค่ะ

ขอให้หายไวไวนะคะ

ชอบทรงเก่าค่ะ แต่ทรงใหม่ปลายพุ่งมาก แล้วแต่คนชอบค่ะ
อันใหม่ดูโด่งกว่าค่ะ แต่เราแอบคิดว่าอันเดิมดูมีหยดน้ำสวยดีนะคะ
อันเก่าสวยมากๆเลย   อันใหม่รอดูมันยุบนะ ไม่อยากจะนึกเลย พีนอคคีโอ ชัว
ชอบอันเก่าคะ
จมุกเก่าสวยเวอร์เลยชอบมากๆๆอยากได้แบบนี้
ทรงเก่าเราว่าสวยนะค่ะ ทำให้หน้าดูหวาน
แต่ทรงใหม่ก็ปลายพุ่ง ก็อาจจะเปรี้ยวๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้