ดู: 2096|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ระหว่างหมอสำรวยกับหมอเฉลิม แก้จมูกกะคุณหมอท่านไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ชอบฝีมือของทั้งสองท่าน เลยลังเลว่าจะเลือกหมอท่านไหนดี

หมอสำรวย เน้นจมูกสวยธรรมชาติ เข้ากับหน้า ไม่โด่งมาก แต่เห็นมีเคสเอียงซ้ายบ่อย เลยเริ่มกลัว

หมอเฉลิม ถ้ามีแบบมาให้ ก็ทำให้สวยตามแบบได้เลย

จมูกเดิมของเรา ทำมา 4ปี ใหญ่ เป็นแท่ง เป็นสัน ไม่ชอบเลย

แบบใหม่ที่เราอยากทำ ก็คือ แบบธรรมชาติ

เราเลยลังเลว่าจะทำกับหมอสำรวย ดีหรือว่า เอาแบบที่เราอยากได้ ไปให้หมอเฉลิมทำ

รบกวนเพื่อนที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

หนึ่งค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 08:40:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีใครใจดีช่วยมาตอบมั้ยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 09:43:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cakiko เมื่อ 2012-1-7 09:33
ลองมาดูของหมอสำรวยก่อนได้จ้า

เข้าไปดูแล้วนะคะ สวยดีค่ะ ทำมานานรึยังคะ

แล้วมีปัญหาอะไรมั้ย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-7 13:33:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cakiko เมื่อ 2012-1-7 13:17
10 เดือนแล้วจ้า

ถ้าจะทำติดต่อเค้าได้

มีส่วนลดหรอคะ ขอเบอร์ได้มั้ย
ทำหมอสำรวยอ่าค่ะ เท่าที่ดู เรากับเพื่อนไม่มีใครเบี้ยวเลยนะคะ เพราะหมอเค้ามือเที่ยงมากเรื่องตรงเนี่ย หมอเค้ามีเคล็ดลับที่ทำให้ตรงอ่ะ เราก็ไม่รู้ว่าอะไร แต่เพื่อนทำกับหมอสำรวย แต่มันอยากได้โด่งแบบกระเทย เลยไปแก้ที่ฟอร์จูน มันบอกว่าหมอที่ทำอันใหม่ก็พูดว่าเคล็ดลับหมอเค้าดี ตรง...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้