ดู: 7329|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกใหม่กับคุณหมอมงคล สมเพชรคลินิค ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2012-1-11 19:34

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย flooln เมื่อ 2012-1-4 23:32

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย flooln เมื่อ 2012-1-4 23:31

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย flooln เมื่อ 2012-1-4 23:29

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกท่าน

แนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อฝนนะคะเป็นสมาชิกมาก็นานจนถึงคิวตัวเองไปเสริมบ้าง อิอิ
ขออัพเดทให้เพื่อนๆๆดูนะคะ แรกเริ่มเลยสาเหตุเพราะน้ำท่วมเลยต้องหนีน้ำไปอยู่ตจว.คือจังหวัดแพร่นะคะ ว่างๆก็คิดว่าทำไรดีสรุปได้ที่เสริมจมูกค่ะเป็นช่วงเวลาที่ดีมากเลยดูสถานที่ใกล้ๆๆก้ได้เป็นเชียงใหม่คือสมเพชรคลินิค พอโทรไปจองคิวโอนมัดจำไป 3000 บาทก็ไปหาคุณหมอที่เชียงใหม่ค่ะตามวันนัดคือวันที่ 4 ธันวาคม 2554 ก็รอคุณหมอทำเคสอื่นๆเราก็กลัวให้คนอื่นแซงคิวไปก่อนคุณหมอก้พอจะดูออกจนถึงคิวตัวเองหมอก้ถามว่าอยากได้แบบไหนก็เลยบอกไปว่าไม่อยากเหมือนกะเทยแบบเว่อๆมากๆงี้ค่ะเอาสวยๆเหมาะกับเราพอแระ ...จากนั้นคุณหมอก็ฉีดยาชาค่ะ 4จุด ขอบอกว่าเจ็บมากน้ำตาไหล!!!!!!!!!!!!สักแปปก้ไร้ความรู้สึกค่ะคุณหมอใช้เวลาทำแค่ 10นาทีเสร็จเลยค่ะตอนปรึกษานานกว่าอีก อิอิ จากนั้นคุณหมอก็แถมฉีดหน้าใสให้ค่ะ พร้อมกับฉีดยาแก้อักเสบ รบกวนเพื่อนๆคอมเม้นต์ด้วยนะคะ แล้วจะมาอัพให้ดูเรื่อยๆตอนนี้ได้ 1เดือนค่ะ

ดั้งโด่ง1.jpg (72.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่ง10.jpg (115.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งBe1.jpg (100.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งBe2.jpg (111.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งBe4.jpg (100.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งปัจจุบัน1.jpg (102.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งปัจจุบัน2.jpg (133.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่งปัจจุบัน5.jpg (690.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

สวยค่ะโด่งสวยดี ชอบๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-4 23:35:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โทษทีทุกคนนะคะ พอดีลงรูปไม่เรียงกันนะคะ เดี่ยวจะอัพให้ดุเรื่อยๆค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติมากๆ  แล้วบวมนานไหมคะ
ธรรมชาติมากค่ะ หายบวมเร็วจัง
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติเข้ากับหน้าเรยย
รอดูผลงานหมออยู่นะคะ  อัพให้ดูเรื่อย ๆ นะ ตั้งใจจะไปแก้จมูกกับหมอมงคลเหมือนกัน ตอนนี้ไม่ทราบมีปัญหาอะไรบ้างมั๊ยคะ
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้ว  หลังทำยิ่งสวยมากกกกกกกกกกกกก  ปกติถ้าไม่ใช่ฝีมือหมอจมูกเดิมมีดั้งอยู่แล้วเหมือน จขกท หมอบางคนทำออกมาหน้าจะเหมือนกะเทยอ่ะ แต่ของคุณสวยค่ะ  ทำครั้งแรกสวยขนาดนี้ก็
OK  ถึงราคาค่อนข้างสูง แต่ทำครั้งเดียว ก็คุ้มค่ะ
สวยมากๆค้ะ(วันที่ สา มไม่ค่อยบวมเลยนะ ของเราสาม วันยังบวมอยู่เลยย >.<)                                                      
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-5 20:25:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2012-1-7 13:46

.......
โอ๊ย สวยไปเลยอ่ะ เริ่ด
จมูกสวยมาก เลือกซิลิโคนแบบไหนคร้า แล้วกี่วันหาย
สวยจังค่ะ เราหล่ะอยากเสริมที่นี่ตอนแรก เสียอย่างเดียว อยู่ไกลไปนิด
เดิมก้อ น่ารักอยู่แล้วนะแต่ทำแล้วก้อดูดีขึ้นอ่ะ
ตะเอง  เค้าอยากเห็นรูป 2-5 วันแรก  รบกวนตะเองเอาลงให้ดูหน่อยได้ป๊ะ  เค้าไปทำวันศุกร์ ที่ 3 ก.พ.ที่ผ่านมา  เด๋ววันจันทร์ต้องทำงานแล้ว  รบกวนหน่อยนะค๊ะ  
สวยมากเลยจ้า  เห็นแล้วอยากทำไวไวจัง
สวยจังเลยพี่คร้าบราคาแพงไหม??น้องข้างบ้านผมเขาอยากทำ
ทำราคาเท่าไหร่ค่ะ อยากทำเหมือนกานค่ะ ^^
สำนักเดียวกัน สวยมากคะ
สวยคะ !! เราจะถึงคิววันที่ 21 นี้แร้วตื่นเต้นมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก
ชอบมากเลยครับ คิดว่าจะตรงตำราที่ว่า คุ้มเล็กน้อยจะถ่ายรูปสวย แต่ขอนุญาตดูรูปก่อนทำได้ไหมครับ คือถ้า ก่อนทำจขกท(เพราะสำคัญมากจริงๆครับ)มีจมูกลักษณะหยัก(คล้าย:ซึเนโอะในโดราเอมอน) นั่นแสดงให้เห็นว่าหมดเจ๋งทีเดียวและเข้าใจหลักโหวงเฮ้งเป็นแน่
สวยมากเรย !! กี่วันถึงเอาพลาสเตอร์ออกได้อะคะ
สวยมากค่ะ เป็นธรรมชาติมาก อยากทราบราคาอ่ะค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้