ดู: 2735|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกกี่วันถึงจะเล่นฟิตเนสได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mario69 เมื่อ 2012-1-3 18:43

คือเสริมตอนวันที่ 30 พ.ย เป็นเคสแก้จมูกหลังจากทะลุตรงรอยแผลเย็บด้านในแล้วถอดซิลิโคนพักจมูกปีนึง เสริมครั้งนี้ อาทิตย์แรกแผลติดเชื้อ แผลมันปิดไม่สนิท หมอเลยถอดซิลิโคนมาล้างแล้วลดความโด่ง วันที่ 7 ธ.ค หลังจากนั้นแผลก้อสนิทโดนที่หน้าก้อไม่บวมไร แล้วตัดไหมวันที่ 15 ธใค ที่นี้เนี่ย ถามที่คลนิคเค้าว่าให้รอซะเดือนนึง ก่อนค่อยเล่น ไม่นั้นจมูกอ่านเลื่อน ที่นี้ เดือนนึงสำหรับผม คือนับจากวันไหน แล้วเดือนนึงนี่พอจิงๆมั้ย กลัวมีปัญหาอีก หรือเดือนครึ่งดีครับ แต่เสียดายค่าฟิตเนส เฮ่อ ปล.ผมเล่นเพื่อสร้างกล้ามเนื้อเฉยๆนะครับ เพราะผอมมาก ที่สำคัญ ยังไม่เคยเล่น ไปสมัครเส็ดก้อไปเสริมจมูก เลยยังไม่ได้เง่นซะที 555++
ใจเย็นๆรอให้หายดีก่อนมั้ยค๊ะ อย่าไปเสียดายค่าฟิตเนสเรยเอาความปลอดภัยบนใบหน้าเราก่อนดีกว่า
3เดือนมั้งคับ คงเข้าที่แล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-4 00:39:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สามเดือนเลยเหรอครับ เฮ่อ นานจัง
เดือนนึงก็เล่นได้แล้วครับ แต่อย่าเล่นอะไรที่หนัก เ้ล่นพอดีๆๆก่อนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้