ดู: 1243|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อยากฉีดฟิลเลอร์ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ไม่ค่อยมีขุ้อมูลมาลงเลย

[คัดลอกลิงก์]
อยากฉีดฟิลเลอร์เพิ่มที่จมูก แต่เราเสริมมาแล้วนะ อยากเติมปลายให้เป็นหยดน้ำ แต่ไม่มีที่ฉีดเลย ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ดูจาที่คนเขามาโพส เขาก็ไม่ยอมบอกว่า คลีนิคที่จะไปฉีดนั้นเป็นคลีนิคชื่อว่าอะไร ทำให้ยังลังเลอยู่  แนะนำหน่อยนะค่ะ
หมอสมชายห้วยขวางค่ะ คอมเฟิม
ลองไปที่เดียวกับป๊อกก็ได้นะ ที่นี่บริการดีให้คำปรึกษาดีมาก
เพราะป๊อกไปฉีดมาแล้ว เอเมดคลีนิก สีลม
ลองที่ ชยพัฐคลินิก ดูนะคะ เข้าไปดูที่ เวปไซต์เพื่อดูข้อมูลเกี่ยวกับคุณหมอก่อนก็ได้ www.chayapatclinic.com (about chayapat clinic) ฟิลเลอร์ที่คุณหมอฉีดใช้ของ อเมริกาค่ะของแท้ มี อย. หรือจะโทรไปปรึกษากับหมอก่อนก็ได้ ที่ 089-815-1558 หมอ ปิ่นนภัสค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้