ดู: 27694|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่เมโกะคลินิกกับ คุณ นพ.มนัส ฉายาวิจิตรศิลป์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tang484 เมื่อ 2012-1-2 00:57

ไปทำจมูกที่ เมโกะ มาค่ะ ทำกับคุณหมอมนัส ออกมาทรงสวยมากค่ะ และที่สำคัญดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ สามวันแรกที่ทำดูบวมแต่ไม่มาก แต่ในใจยังคิดเลยว่าพอหายบวมแล้วจะออกมาหน้าตาเป็นเช่นไร 555 แต่พอครบเจ็ดวันแล้ว ชอบค่ะ เพื่อนชมกันทุกคนว่าทำแล้วดูหน้าคมและเฉี่ยวขึ้นมาทันที สรุป สวยค่ะ ถูกใจสุดๆๆ อยากแนะนำเพื่อนที่กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ อาจเป็นอีกทางเลือกของเพื่อนๆที่ยังไม่แน่ใจว่าจะทำที่ไหน

DSC04488.JPG (167.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 01:30:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แตงทำมาได้ 8 วันค่ะ จมูกเพิ่งเริ่มสวยเมื่อวานเองค่ะ  คุณหมอบอกว่าจะต้องยุบแนบเนื้อมากกว่านี้อีกค่ะ อีก  1 อาทิตย์ น่าจะสวยกว่านี้นะค่ะ ตอนนี้เป็นทรงสวยแล้ว เหลือให้เนื้อหายบวมอีกนิด คงจะเนียนสวยค่ะ  ตอนนี้ตาแตงยังมีลอยซ้ำ หลงเหลืออยู่เลยค่ะ เป็นคนเนื้อบางอะ ลองเข้าไปคุยที่ เมโกะดูสิค่ะ เผื่อจะถูกใจ คุณหมอใจดี ให้คำแนะนำดีมากค่ะ จะดูทรงให้ว่าหน้าแบบเราและทรงจมูกเดิมของเราสามารถทำทรงไหนให้เข้ากับหน้าและออกมาสวยค่ะ คุณหมอจะเน้นสวยแบบออกมาธรรมชาตินะค่ะ ถ้าเราชอบแบบเปรี๊ยวนิดก้อบอกคุณหมอนะค่ะ แต่ ของ แตงคุณหมอจะถามก่อนทำว่าอยากได้ทรงแบบไหน เค้าจะดูเลยว่าเนื้อจมูกเรากับโครงสร้างเราทำออกมาได้อย่างที่เราต้องการได้ไหม แต่จมูกของแตง คุณหมอเป็นคนเลือกทรงให้ค่ะ คุณหมอบอกว่าจะให้ออกมาดูเปรี๊ยวนิด เฉี่ยวๆค่ะ ออกมาดูหน้าคมถูกใจแตงเลยค่ะ  
เคสแก้ราคาเท่าไหร่ค่ะ จขกท
สวยหยาดเยิ้มไปเลยค่ะชอบมากๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 01:14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ aphantree ตั้งกระทู้

เรื่องราคา แตง ขอแนะนำให้ไปที่ เมโกะคลินิก จะดีกว่านะค่ะ เพราะราคาน่าจะขึ้นอยู่ที่พื้นฐานของจมูกว่าเคสแก้ไขยากมากแค่ไหน แต่คุณหมอเก่งค่ะ จมูกแตงก็ตะไบจมูกให้เท่ากัน เพราะเดิมทีจะจมูกจะสูงข้างหนึ่งจ้าา แตงให้เบอร์ที่ เมโกะ ลองโทรสอบถามดูนะค่ะ 02-2720022 ราคาอาจจะสูงนิด แต่คุณภาพคุ้มค่าค่ะที่สำคัญออกมาสวยแน่นอน จมูกทำแล้วอยู่กับเราไปมากกว่า 10 ปี ไม่ว่าจะตัดสินใจที่ไหน แนะนำนะค่ะ ถ้าเห็นเพื่อนหรือใครทำมาแล้วสวย ถึงจะแพงอย่าเสียดายค่ะ เพราะทำครั้งเดียวสวยเลย ไม่ต้องไปเสียเงินแก้ ใหม่ โดยส่วนตัว พี่สาวไปทำมาจากที่โรงพยาบาลที่หนึ่งที่มีชื่อเสียง แต่ออกมาเบี้ยวค่ะ ต้องเสียเงินรอบสอง สรุป 2 ครั้ง เสียไปเท่าไหร่แล้ว ค่อยๆลองดูที่ทำนะค่ะ แตงก้อดูมาหลายที่ แต่ก็มาตัดสินใจที่เมโกะ คุณหมอมนัส มีชื่อเสียงในสังคม ลองเซริฟ์ หาข้อมูลดูสิค่ะ อาจตัดสินใจได้ดีขึ้น
ถ้าเสริมเท่าไรค่ะ
กำลังหาที่ทำอยู่
แล้ว จขกท. มานานยัง สวยจิงค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 01:36:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ tang484 ตั้งกระทู้

เรื่องราคาน่าจะขึ้นอยู่ที่จมูกนะค่ะว่าต้อง ตะไบ จมูก หรือป่าว ของแตงกระดูกสูงข้างหนึ่งถ้าไม่ตะไบก็จะออกมาเบี๊ยว พี่สาวทำมาไม่ได้ตะไบจมูก ออกมาเบี๊ยวอะ โรงพยาบาลที่ทำให้ไม่รับผิดชอบ บอกว่ากระดูกพี่สาวคต ค่ะ จริงๆควรจะบอกก่อนสิ จะได้หาที่ทำที่สามารถแก้ไขได้ เค้าไม่ตะไบกระดูกให้พี่สาวเลยออกมาเบี๊ยวเลย โทรไปนะค่ะ เมโกะ 02-2720022
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 01:39:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ lookpadzii ตั้งกระทู้

ลองค่อยๆศึกษาดูก่อนนะค่ะ ว่าชอบทรงจมูกแบบไหน
อ่อ ขอบคุณมากค่ะ
อยากทราบว่าถ้าเมริมจมูกจริง เราต้องเปี่ยนแท่งซิลิโคนต่อปีปะค่ะ (นอกจากจะไม่มีปันหา)
คือว่ากำลังตัดสินใจไปทำค่ะ ระหว่างยันฮีกับเลอลักษณ์ แต่ไม่รุว่าอันไหนดีกว่ากัน เพราะกัวว่าจะมีปันหาด้วยแหละค่ะ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
ตนสวย..มีรูปก่อนทำมั้ยคะ
อัพรูปอีกเยอะๆนะคะ รอดูอยู่ค่ะ ชอบฝีมือคุณหมอมนัสค่ะ^^
สวยเป็นธรรมชาติมากๆเลยครับ
สวยมากเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย tang484 เมื่อ 2012-1-2 01:14
ตอบกระทู้ aphantree ตั้งกระทู้

เรื่องราคา แตง ขอแนะนำให้ ...

อยากแก้เหมือนกันค่ะ ที่คุณแตงแก้มาราคาประมาณเท่าไรคะ ^^ ถามคร่าวๆก่อน อิอิ
สวยดูดีขึ้นมากเลยค่ะ
รอดูรูปเพิ่มค่ะ
หายบวมแล้วสวยแน่นอนค่ะ
จขกททำมาราคาเท่าไหร่ค่ะ เรากะลังตัดสินใจอยู่คะ รบกวนตอบด้วยน่ะคร่า ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้