ดู: 2645|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนขอข้อมูลหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อ จูน นะคะ
แอบศึกษาข้อมูลในเว็บนี้มานานแล้ว อยากทำจมูกมากๆ แต่ยังไม่ได้ทำสักที
เวลาดูรีวิว เจอสวยๆ ก็อยากทำ แต่พออ่านเจอเพื่อนๆ บางคนทำมาแล้วต้องแก้แล้วแก้อีก เราก็เริ่มกลัวๆ
(ไม่ได้กลัวเจ็บนะคะ แต่กลัวการที่ต้องแก้แล้วแก้อีก)

เลยอยากจะถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกหน่อยค่ะ
ว่า หน้าเราพอจะทำจมูกทรง ยู อึน เฮ ได้ไหม  และทรงแบบนี้ควรจะทำกับหมอท่านไหนดีคะ

ขอบคุณนะคะ

รูปจมูก และทรงที่ต้องการค่ะ
ดูแววแล้วห่างไกลกันมากเลยนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 00:12:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ
งั้นไปตายเอาดาบหน้าดีกว่า 5555+
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 00:20:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chumchum ตั้งกระทู้

มีทรงแนะนำไหมคะ
ลองไปปรึกษาหมอหลายๆท่านดูนะคะ
ทรงต้นแบบสวยค่ะ ลองปรึกษาหมอดูค่ะ เราว่าหน้าตัวเองทำออกมาต้องสวยแน่เลยค่ะชอบ
จขกท.หน้าตาจิ้มลิ้มดีจ้า ทำออกมาต้องสวยแน่ แบบที่แนบมาพี่ว่าทำได้นะแต่ต้องลงทุนจ้า เพราะจมูกเดิมสั้น พี่เคยเห็นกระทู้ที่เสริมวิธียืดกระดูกนะค่ะ ช่วยให้ปลายยาว และสไตล์เกาหลีเลย แต่ราคาค่อนข้างแพง แต่ยังไงก็ลองปรึกษาหมอดูหลายๆท่านนะค่ะ ถ้ามีกำลังทุนจัดเต็มไปเลยค่ะ จะได้สวยที่เดี๋ยวไม่ต้องมาหานั่งแก้ทีหลังนะจ้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-5 02:12:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เคนนา เมื่อ 2012-1-29 22:56
จขกท.หน้าตาจิ้มลิ้มดีจ้า ทำออกมาต้องสวยแน่ แบบที่แน ...

ขอบคุณค่ะ
นางแบบในใจที่อยากได้เลยทรงนี้ เรากำลังจะไปพรุ่งนี้แล้วคะ สู้ๆเพื่อความสวย สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้