ดู: 2577|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว หมอ อรรถพร ครบ 6 วันคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้ทำได้ 6 วันแล้ว ค่ะ   
หายบวมไวๆ นะค่ะ (จขกท ตาสวยจังเลยค่ะ )
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-29 19:49:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากค่ะพี่ยุตา รอหัยหายบวมก่อน อิอิ ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเรย  สุขสันปีใหม่นะค่ะพี่ ขอหัยสวยวันสวยคืนนะค่ะพี่ยุตา
รอชม ผลงานหมอคับ หายบวมไวไวนะ
เบี้ยวมั้ยครับ?
ภาพล่างสุด เนี่ย  ชมพู่ อารยา ป่าว จ๊ ะ ตัวเอง

แสดงความคิดเห็น

*0* เขิลเลย อ่าพี่ๆ สุขสันปีใหม่นะค่ะพี่  โพสต์ 2011-12-30 04:36
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 04:37:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้อ่าค่ะเบี้ยวไหม แต่ดูไม่เบี้ยวดูไม่เป็นอ่า คร๊า แต่ ไปทำผมมา ร้านทำผมเค้าแนะนำ หัยเนส ดัด จมูก อ่าค่ะ เค้าบอกจะได้เข้าที่ เค้าบอกว่า ที่เค้า ทำ เค้าสอนหัยดัด จมูกเลย แต่เนส อยากรู้ว่า ทำมา 7 วันแล้วดัดได้แล้วหรอค่ะพี่ๆๆ
เดี๋ยวก็สวยนะคะ ใจเย็นๆ
เค้าผิดหวังสุดๆ กะหมอ สำรวย และอีก หลายราย ที่ผิดหวัง แต่ทำไมเค้าพวกนี้ไม่ออกมาโพส แต่สุดท้ายก้ได้คำตอบว่า เค้าเซ็ง ไม่อยากมาอารายแระ ทำจาย ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะ กะคนที่ทำ กะหมอสำรวยแล้ว ผิดหวังตามๆกัน เหมือนดิฉัน ไม่ทำสะดีก่า

แสดงความคิดเห็น

รบกวนตอบด่วนนะค่ะ อยากรู้มั้กมากกกกกกก  โพสต์ 2012-1-15 10:42
ทำกับหมอสำรวยแล้วเป็นยังไงหรือค่ะ เพราะจริงๆแล้ว เค้าก็ว่าจะไปแก้จมูกกับหมอสำรวยนะเนี่ย จะได้มีข้อมูล เพราะเห็นมีแต่คนชมว่าหมอทำสวยเป็นธรรมชาติอ่ะ อยากรู้จริงๆ ค่ะ จะได้เปลี่ยนหมอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้