ดู: 1301|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามค่ะคัยจะใจดีตอบน้าส์

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าอยากมีจมูกสวยๆๆอะค่ะ  

อยากรู้ว่าหลังทำเส๊ดละเจ็บมากไหมค่ะ

พอดีสนใจจะไปทำที่โรงพยาบาลยันฮีอ่ะค่ะ

กัวเจ็บเรยคิดดูก่อน
อยากสวยต้องอดทนนะครับ อิอิอิ
ขึ้นอยู่กับเทคนิกการฉีดชาชาคุณหมอด้วยครับ
หมอบางท่านทำเร็วมากๆ ฉีดซะเป็นชุดๆเลย - -*
บางท่านได้รับประสบการณ์เลวร้ายมากจ้าถึงกับกลัวการทำจมูกอีกครั้งเลย ^^
ดังนั้นการเลือกหมอจึงสำคัญเหมือนกันนะครับ ลองถามเพื่อนที่เคยทำยันฮีดูสิว่าหมอฉีดยาชาเจ็บอะเปล่า
ฉีดแบบรีบๆหรือฉีดแบบช้าๆ ค่อยๆเหลาซิลิโคน หรือเหลาเร็วๆ ทำเร็วๆ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 17:37:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ

ขอบจัยน้าส์

อยากสวย แต่กัวเจ็บอิอิ
การผ่าตัดก็มีเจ็บบ้างอยุ่แล้วครับ

แต่สามารถทนได้ครับ  อยากสวย อยากหล่อ ต้องอดทนครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้