ดู: 3528|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครบ้างที่ทำจมูกแล้วต้องเอาชิ้นส่วนใบหู มาทำจมูกบ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]
ตามนั้นคับ  อยากทราบสำหรับคนที่เนื้อปลายจมูกไม่พอ ใครบ้างที่ต้องเอาชิ้นส่วนหลังหูมาใช้บ้าง

อยากให้ช่วยรีวิว  รูปให้ดูหน่อยเป็นวิทยาทาน  คับ
จะมีเคสของคุณกั้งคัฟ

ที่จะทำวันที่ 23 เดือนนี้ ทันดูมั้ยคัฟ

จขกท ทำวันไหนคัฟ

ไม่ก็รอเพื่อนๆ ใจดีหารูปมาให้ดูน่ะคัฟ

เป้นกำลังใจให้คัฟ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 21:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# bikzrin2

นัดคุณหมอไว้เดือนหน้าคับ  แต่อยากดูริวิวเพื่อนๆที่ทำมาแล้วคับ

ของคุณกั้ง  ผมดูไม่ทันอะคับ
อ่ะ คุณกั้งยังไม่ได้ทำคับ

เด๋วรอคุณกั้งมารีวิว กะทันคับ

เพราะ nassawin ทำเดือนหน้านิคับ

จิงๆ มีคนทำแล้วนะคับ ออกมาสวยเรยล่ะ เพราะสามารถยืดปลายจมูกได้ยาวขึ้น

แต่ยังไม่มีใครมารีวิว และแบบว่าเรากะอยากรู้ผลระยะยาวด้วยเนอะ
อยากได้จมูกยาวๆเหมือนกันค่ะ รอคุณกั้งแล้วกัน
ราคาแพงกว่าปกติเท่าไหร่อะครับ
เพิ่มจากราคาปกติ อีก หมื่อนนึงอะค่ะ

กั้งเค้าบอกมา

{:13_935:}
ผมเคยไปถามหมอว่า อยากทำทริป(กระดูกอ่อน) ครับ แต่หมอบอกว่าไม่ต้องทำหรอกเปลื้องเงิน
แต่ผมอยากได้จมูกยาวๆฌด่ง แต่หมอแนะนำว่าทำได้
ผมเลยถามหมอว่าหากนานๆไป ปลายจมูกจะบาง หมอบอก พอ 3-5 ปีไปแล้ว ให้แก้เพิ่มโดยทำทริป หรือ
คัดซิลิโคนออก เพื่อให้เป็นโพรง แล้ว ฉีดไขมัน แทน คราวนี้สวนสุด และถาวรด้วย
(หมอหน้ารักมากครับ ไม่เห็นแกเงินเหมือนหมออื่น )
งั้น กั้ง คงจะเป็นผู้มีเกียรติได้รีวิว การเสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหู เป็นท่านแรกคัฟ

บอบขอปรบมือให้เป็นเกียรติคัฟ

อิ อิ
เห็นมาแล้วครับ ตัวเป็นๆ

แต่ไม่สามารถเอารูปมารีวิวให้ชมได้

ดูธรรมชาติกว่าใช้ซิลิโคนแล้วโอกาสทะลุไม่มีเลยครับ

แต่ไม่สามารถเอารูปมารีวิวให้ชมได้

ดูธรรมชาติกว่าใช้ซิลิโคนแล้วโอกาสทะลุไม่มี ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-15 16:46

อยากเห็นอ่ะคัฟ

พี่โอมไปดูที่ไหนมา ไปด้วยคนคัฟ

อิ อิ

ดูธรรมชาติกว่าใช้ซิลิโคนแล้วโอกาสทะลุไม่มี ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-15 16:46

สงสัยต้องพิจารณามั่งแล้วม้าง คิคิ น่าสนๆ
เห็นที่คลีนิคนั่นแหละ

เป็นดาราด้วย
เห็นที่คลีนิคนั่นแหละ

เป็นดาราด้วย
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-15 17:26

รอดูของกั้งกะได้  อิอิ น่าสนเจงๆนะนี่
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อ้าววว มาแล้วววว จ้าาาาา

ก็ เพิ่ม อีกหมื่นเดียวเองครับ หมอถามว่าถนัดนอนตะแคงด้านไหน

กั้งว่าสองด้านเลย เ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-15 18:36

อ่า มาเติมทีหลังได้ช่ายมุ  เพราะจะลองให้คุณหมอดึงให้อ่า ว่าจได้ปลายยาวแค่ไหน
ไม่พอใจค่อยมาเพิ่ม

เสียเงินไม่กัว เจ็บตัว นี่ไม่ทน  กัวง่า  ...
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ยัง งง ๆ อยู่คะ ว่า พอเอากระดูกอ่อนหลังใบหู
ออกมาทำปลายจมูกแล้ว   ร้างกายเราจะสร้าง
กระดูกมาแทนหรือเปล่าคะ
ยัง งง ๆ อยู่คะ ว่า พอเอากระดูกอ่อนหลังใบหู
ออกมาทำปลายจมูกแล้ว   ร้างกายเราจะสร้าง
กระดูกมาแทนหรือเปล่าค ...
ต้นฉบับโพสโดย baramee เมื่อ 2009-5-15 19:14

ไม่สร้างแล้วครับ เป็นกระดูกอ่อนหลังใบหู

เอาออกมานิดเดียวเองครับ
ไม่แล้วครับแก้ว ก็จะตัดช่วงงอของใบหูมานิดเดียว เดี๋ยวกั้งถ่ายตอนทำมาให้ดู ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-15 19:47

บอบ ขออนุญาตไปทำรายการเลยได้มั้ย

อิ อิ

คล้ายๆ ของ tonight show อ่ะคัฟ อิ อิ

ล้อเล่นน่ะคัฟ อิ อิ
ก็กะลังคิดอยู่เหมือนกันนะ ว่าจะให้บ๊อบยืนถ่ายเก็บไว้

แต่เดี๋ยวกั้งทำเสร็จแล้ว หาบอบไม่เจอ ปรากฎว่า สล ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-16 07:15

555

อย่าว่า เคยเข้าไปดูคุณหมอทำคางและทำตามาแล้วคัฟ

ไปทำจมูกอีกจะเป็นไรไปคัฟ ไหวคัฟ

เห็นคนอื่นเลือดตกยางออก แล้วมีความสุขอ่ะคัฟ

5555

ล้อเล่นน่ะคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้