ดู: 2391|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ Lannawadee ! (เหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนเลย ช่วยวิจารณ์หน่อยนะค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

ที่จริงอยากให้ปลายมันโด่งค่ะแต่กลายเปณดั้งโด่งแทนทำแทบไม่เปลี่ยนเล  โพสต์ 2011-12-27 20:05
มันยังไม่ยุบอ่ะค่ะ รอดูตอนมันยุบ
ที่เชียงใหม่แถวๆกาดรวมโชคเหรอคะ  เอาใจช่วยนะคะตอนนี้อาจจะบวมอยู่เราก้อเคยไปปรึกษาคุณหมอ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจทำ (เราจะแก้ )

ขอบคุณนะค่ะ แนะให้ทำกับหมอหนึ่ง หมอผู้ชายทำไม่สวยค่ะเราทำกับหมอผู้ชา  โพสต์ 2011-12-28 16:32
มันคงยังไม่ยุบน่้ะจ้ะ ใจเย็นนะคะ มาเป็นกำลังใจ ขอให้ยุบไวๆสวยๆนะคะ

ขอบคุณมากเลยค่ะ  โพสต์ 2011-12-28 16:32
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 16:40:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ก้อจะ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ หมอนัดวันที่ไปตัดไหมว่ารออีก 2 อาทิตย์ให้มาหาหมอใหม่ แต่มาคิดๆ ดูแล้วคงไม่กลับไปที่นี่แล้วค่ะ เพราะเสียความรู้สึกมากกกกกกก คือเรื่องมันมีอยู่ว่า วันที่ไปตัดไหมบอกหมอว่ามันดูเอียง ๆ นะ เพราะว่าเปณคนที่เนื้อจมูกด้านซ้ายจะเยอะกว่าด้านขวาหน่อยนึง คือมันไม่เท่ากันนั่นแหละค่ะ หมอก้อบอกว่าถ้าแก้มันก้อจะมีปัญหาอีก งั้นถอดออกแล้วหมอคืนตังใหม่ดีกว่า หมอพูดแบบนี้เลยค่ะ เสียความรู้สึกมากเลยค่ะ คูณแก้ไม่ได้คุณก้อน่าจะบอกกันดี ๆ ไม่ใช่พูดกับลูกค้าแบบนี้ แล้วของแบบนี้มันเสริมไปแล้ว เอาคืนมาก้อไม่ได้ หมอโครตไม่มีจรรยาบรรณเลยค่ะ เอ่อขอถามหน่อยนะค่ะ ว่ามีใครเจอกรณีแบบดิฉันบ้างไหมที่หมอพูดแบบนี้ แล้วคุณคิดยังงัย ฉันควรจะกลับไปแก้ที่นี่อยู๋ไหมค่ะ นี่ก้อว่าจะไปแก้ที่สมเพชรค่ะ เพราะมันเบี้ยวจริง ๆ แถมไม่สวยเลยค่ะ เพื่อน-แฟน ใคร ๆ ก้อบอกว่าหมอทำจมูกได้ห่วยมากกกกกกกกกกก ทำเหมือนไม่ได้ทำเลย ตอนนี้เราเลยได้แต่ทำใจ !!!!
ดูๆ ไปก็เหมือนจะโด่งนะคะ แต่คงเป็นเพราะเหมือนแกนมันจะใหญ่ไปเลยดูแปลกๆ ไม่เข้ากะหน้า ต้องรอดูตอนที่มันหายบวมคะ ว่าแต่หมอที่ไม่รับผิดชอบนี่ไม่ดีเลยเน๊อะ พูดดีแต่ตอนยังไม่จ่ายตัง ค๊อดไม่ชอบเลยยยย

ถูกต้องค่ะ ตอนนี้เดือนนึงแล้ว สรุปคือเอียงค่า ดั้งเห็นเปณแท่งเลย หุ-หุ  โพสต์ 2012-1-5 09:50
เค้าว่าโด่งขึ้นนะคะ
มันก็โด่งขึ้นนะค่ะ  แต่ว่ามันต้องยุบก่อนแร้วมันจะดูคมขึ้น
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-5 09:52:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไว้จะเอารูปล่าสุด มาโพศให้ดูใหม่นะค่ะ นี่รอให้ครบเดือนก่อนค่ะ ช่วยวิจารณ์ด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้