ดู: 2134|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่ใจดีช่วยบอกนู๋หน่อยคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
พอดีถ้า เสริม จมูก มา 6 วัน ออกเดินทางไกล แต่ง หน้าใส่ส้นสูงได้ไหม ค่ะพอดีต้องไปงานศพ แต่ หน้าก็ชำตรงตาแล้วแต่งหน้าได้ไหม อะค่ะนั่งรถไกลๆๆได้ไหม ช่วยบอกนู๋หน่อยนะค่ะพี่ๆ
ถ้าจำเปนก็แต่งได้ค่ะ แต่พยายามอย่าให้พวกเครื่องสำอางพวกแป้งพัพหรืออะไรไปโดนบริเวนรอยแผลผ่าเย็บ เพราะเดวจะเกิดปัญหาติดเชื้อเอาละอีกอย่างเวลาล้างคราบพวกนี้เราเองก็คงไม่สะดวกที่จะเช็ดถูบริเวนแผลเท่าไหร่ ก็แต่งได้ค่ะแค่เว้นช่วงรอยแผลไว้หน่อย ส่วนส้นสูงใส่ได้นะแต่ระวังล้มหรืออะไรหน่อยเดวจะไปกะทบกะเทือนโดนจมูกเอา^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-28 16:17:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบ คุนมากค่ะพี่มีน้ำใจมาก ค่ะพี่
จริงๆ จำเป็นจริงๆ ก็แต่งได้ครับแต่ระมัดระวังอย่าโดนตรงจมูกเท่านั้นเองครับ เพราะ เดียวจะมีปัญหาเบี้ยว6วันเอง เนื้อน่าจะยังไม่รัดซี่ลี่ ถ้าอะไรหลีกเลี่ยงการเข้าสังคมได้ช่วง 2 อาทิตแรกจะดีมากๆครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 04:40:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากๆๆค่ะพี่แล้วดัดจมูกได้ตอนกี่วันค่ะพี่
แต่งได้แต่งแต่ไม่ควรให้แป้ง หรือ รองพื้นโดนส่วนที่มีรอยเย็บถ้าติดเชื้อและมันจะหายยาก(คราวนี้งานใหญ่เลย)
นั่งรถไกลๆๆได้แต่ต้องระวังอย่ากระแทกกระทั้น....ห้ามหลับพิงกระจก นะจ๊ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้