ดู: 12164|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา2ชั้น หมอกมล หรือหมอชลธิศ ดีกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
เท่าที่ศึกษาตอนนี้เห็นพูดถึง 2 ท่านนี้จึงสนใจเป็นพิเศษ แต่เลือกไม่ถูกระหว่าง หมอกมลยูเนี่ยนมอล กับ หมอชลธิศคะ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆที่เคยทำกับหมอทั้ง 2 ท่านนี้ มีความเห็นว่าอย่างไรคะ หรือมีคุณหมอท่านอื่นแนะนำก็ยินดีนะคะ  ^ ^
มิ้นท์ทำตากับคุณหมอ ชลธิศ ค่ะ  คุณหมอก็ดูแลดีค่ะทำดี แต่ก็อยู่ที่บุคคลนะค่ะ ต้องศึกษาดีๆเลยค่ะ ว่ามิ้นท์จะมาเจอะคุณหมอชลธิศ ก็ศึกษาอยู่นานค่ะ คิดแล้วคิดอีกก็ตัดสินใจมาทำกัยคุณหมอค่ะ ยังไงลองศึกษาดีๆนะค่ะ
เราทำตามา กับ คุณหมอชัยโรจน์ค่ะ เนียนมาก ลองดูนะคะว่าเปลี่ยนมั้ย หมอเก่งคะเลยอยากแนะนำดูเท่านั้นคะ
เท่าที่ศึกษาตอนนี้เห็นพูดถึง 2 ท่านนี้จึงสนใจเป็นพิเศษ แต่เลือกไม่ถูกระหว่าง หมอกมลยูเนี่ยนมอล กับ หมอชลธิศคะ
ไม่ทราบว่าเพื่อนๆที่เคยทำกับหมอทั้ง 2 ท่านนี้ มีความเห็นว่าอย่างไรคะ หรือมีคุณหมอท่านอื่นแนะนำก็ยินดีนะคะ  ^ ^
[img=250,300]http://www.facebook.com/photo.php?fbid=113576841996723&set=a.114367588584315.11876.100000332244147&type=3&theater[/img]
ตอนแรกเราก็จะไปทำกับหมอกมล พอก่อนไปทำมาตั้งกระทู้แบบนี้แหละ ยกเลิกคิวหมอกมลไปเลยค่ะ
เราก็ไม่รู้เหมือนกันนะ แต่หลัง ๆ หมอกมลโดน Complain เยอะ เราเชียร์หมอชลทิศนะคะแต่แอบแพงอ่ะ

ป.ล. แต่เราเปลี่ยนใจจากหมอกมลมาทำกับหมออนันต์ค่ะ แวะไปดูรีวิวได้นะคะ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-27 18:33:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ mint-mint ตั้งกระทู้

ขอบคุณคะ ^ ^ กำลังตัดสินใจอยู่เลยคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-27 18:35:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mint-mint @ ขอบคุณนะคะ^ ^ กำลังตัดสินใจอยู่เลย ลังเลบวกกับกลัวๆยังไงไม่รู้
nunoeii @ เข้า link facebook ไม่ได้อะคะ
kannapit @ เข้าไปดู link มาแล้วน่ารักขึ้นเป็นกองเลย
หมอชลทิศทำตาชั้นใหญ่มันดูไม่เปนธรรมชาติอันนี้เห็นเพื่อนทั้ง3คนทำมานะคะชั้นตาหนาเตอะแพงก้อแพงแต่ถ้าชอบแบบเกาหลีเน้นดวงตาให้โตและชั้นไม่ใหญ่เกินไปดูเปนธรรมชาติแนะนำหมอวีบางแสนกับหมอนพรัตน์ค่ะหมอทั้งสองท่านศึกษาเทคนิคใหม่ๆตลอดไปดูงานที่เกาหลีตลอดโดยเฉพาะหมอวีแกสามารถผ่าตัดเปิดหัวตาหางตาให้ตาโตขึ้นได้ค่ะ
หมอกมลเห็นแก่เงินทำแล้วมีแผลนูนตรงรอยเย็บพอเราไปหาพูดจาไม่ดีและคิดเงินเพิ่ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้