ดู: 3074|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสอบถามจะไปเสริมจมูก

[คัดลอกลิงก์]
พอดีออยเคยเสริมจมูก มา 2 ครั้งแล้วค่ะ ครั้งแรกทะลุ ครั้งที่2 อักเสบ มีหนอง มีเลือด  ตอนนี้ออยเอาซิลิโคนออกได้ 9 เดือนแล้วค่ะ จะไปเสริมจมูกกับหมอบุญถิ่น หมอเขาจะรับทำไมอ่าค่ะ เห็นเพื่อนๆในเว็บบอร์ดแต่ละคนทำกันสวยทั้งนัั้น เลยอยากจะทำบ้างอ่าค่ะ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ อยากทำมากอ่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
คงทำให้นะค่ะ แต่ก็ลองโทรไปปรึกษาหมอก่อน เผื่ออะไรยังไง เนอะ
เท่าที่ทราบมา คุณหมอบุญถิ่นไม่รับเคสแก้นะคะ รับทำใหม่อย่างเดียวค่ะ ฝนเคยฉีด filler มาเค้ายังไม่รับทำเลยค่ะ
แต่ยังไงลองโทรเข้าไปสอบถามดูอีกทีนะคะ เผื่อนโยบายการรับลูกค้าจะเปลี่ยนไปแล้วค่ะ ^_^

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-27 19:15:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราโทรไปแล้วค่ะ คุณหมอไม่รับทำจริงๆด้วยค่ะ
ลองดูคุณหมอท่านอื่นดีมั้ยคะ เห็นที่เพื่อนๆมารีวิว คุณหมอทำสวยตั้งหลายท่าน หลายเคส

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ^_^
ว่าแต่ 2 ครั้งแรกคุณออยทำกับคุณหมอท่านไหนคะ อยากรู้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 00:18:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกับคลีนิคแถวสีลมซอย 21 ชื่อโตเกียวคลีนิค หมอเป็นผู้หญิง ชื่อพญ อรชุกร อ่าค่ะ แต่ผิดหวังมาก เสียหลักเลยอ่าค่ะ เพราะตอนนั้นออยทำ15000 เก็บเงินตั้งนาน ตอนนี้ก็ศึกษาหมอพีระอยู่อ่าค่ะ เห็นหมอแกทำดูเป็นธรรมชาติดี
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-2 00:22:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนั้นทำแบบไม่ได้ศึกษาหาข้อมูลเลยอ่าค่ะ พอเก็บเงินได้ก็  ใจร้อนแบบว่าอยากมีดั้งอ่าค่ะ เห็นคนแถวบ้านไปทำเลยอยากไปบ้าง  สรุป นั่นแหละค่ะคือบทเรียนครั้งสำคัญ แก้จมูกถึง 2 ครั้ง
สู้ๆๆนร๊ะคร้า เป็นกำลังใจให้คร้า
เราเคยทำจมูกครั้งแรกกับ พญ อรชุกร นี่แหละ แทบอยากฆ่าตัวตาย หลังจากที่เราศึกษา หาข้อมูลเกี่ยวกับหมอคนนี้แล้ว เราแทบช้อค นางจบแพทย์หกปี ตามปกติ แต่ไม่ได้เป็นผู้เชี่ยวชาญด้สนใดเลย เหมือนเรียบจบออกมาหลอกคนจริง การพูดการจาก็น่ากลัว หลีกให้กลายเลยนะค่ะ
ยังไงลองปรึกษาที่อื่นด้วยดีมั้ยตัวเอง เค้าก็แก้จมูกมานะ รอบแรกทะลุ TT เพราะทำแบบไม่ได้มาตรฐาน ตอนแก้เลยเลือกที่ดีๆไปเลยไม่อยากเจ็บตัวหลายรอบ ทำมาเกือบปีแล้วค่ะ ทรงแบบธรรมชาติๆไม่โด่งมาก ไม่มีปัญหาอะไร เราทำผ่านเอเจนซี่แถวทองหล่อ มีอะไรก็ปรึกษาได้น้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้