ดู: 25225|ตอบกลับ: 259
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
หลังจากเว็บนี้เปิดบริการมาได้สักพักแล้ว ใกล้จะครบ 1 เดือนแล้วล่ะครับ
ถึงเวลาที่เราจะมีกิจกรรมร่วมกันสักหน่อย

แต่ก็ต้องมาลองดูเสียงก่อนครับว่า มีจำนวนเท่าไหร่

ไหนใครอยากมีตติ้ง ยกมือขึ้นหน่อยครับบบบบ

ยกมือคนแรกเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

มาลงชื่อคัฟ

อิ อิ
{:13_996:} ด้วยคนจร้า..แต่ไม่รู้จะไปได้ป่าวหว่า

ลงชื่อเหมือนกาน แต่ไม่อาว เดือนสองเดือนนี้นะ งิ
ยกมือด้วยครับ ...
แต่ว่าผมยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิมเลยครับ นัดทำกับหมอเฉลิมวันที่ 11/06  จะทันไหมอ่ะครับ... เอิ๊กๆ

แบบว่าอยากเจอตัวเป็นๆ ศิษย์หมอเฉลิมทุกๆคนคร๊าฟ
เห็นด้วยคร๊าบบบบ แต่.... เว็บเรายังเป็นน้องใหม่ในวงการอยู่อ่ะ

เพิ่งเปิดมาแป็บเดียว แล้วมีมิตติ้ง

อาจจะไปข้ามหน้าข้ามตาเว็บนู้นนนนน เว็บน้านนนนนน เว็บโน้นนนนนนนนนนนนนน

เกรงจายอ่ะ อิอิ ขอเวลาอีกสักระยะก่อนดีป่ะ
เห็นด้วยคร๊าบบบบ แต่.... เว็บเรายังเป็นน้องใหม่ในวงการอยู่อ่ะ

เพิ่งเปิดมาแป็บเดียว แล้วมีมิตติ้ง

อาจจะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-12 21:19

ช่ายๆ เห็นด้วยกะพี่เอคับ  แต่ไม่ใช่กัวข้ามหน้าข้ามตาใครนะคับ

แต่ยังไม่แก้หมูกเรย กัวสู้คนอื่นไม่ได้ คิคิ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 21:26:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราเป็นตัวของตัวเองครับพี่เอ

เป็นอิสระ ไม่ขึ้นกับเว็บใดทั้งสิ้น
ด้วยคนค้า แต่ aoao ยังมะได้เป็นศิษย์ หมอเหลิมเลย เดือน มิ.ย. แน่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 21:38:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอไหนก็มาได้ครับผม
ไม่ได้ว่า จะเป็นศิษย์ หมอไหนนะคับ กะเฮได้คับ

ขอแค่เป็นสมาชิกในบ้านดั้งโด่งคับ   
อยากตั้งนานแล้วล่ะ กระทู้นี้ แต่กลัวเค้าว่า เหมือนไปเลลียนแบบมีดหมอ

คุณหนึ่งตั้งมาดีเลยยยยยยยยย

ชอบมาก อยากมีทติ้งๆๆๆ
โทดทีเรียกชื่อคุณหนึ่งผิด ต้องเรียกคุณอนันดา
โทดทีเรียกชื่อคุณหนึ่งผิด ต้องเรียกคุณอนันดา
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-5-12 22:11

55555 ตอนนี้หนึ่งเขาไปเป็นอนันดาอยู่ในพันทิพอ่ะ อิอิ
ยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิม แต่ก็...ขอไปด้วยคนค่ะ ^^
นัดเสริมจมูกกับคุณหมอได้คิว 23 พค. ตอน5 โมงครึ่ง อยากแลกคิวกับคนที่ได้คิวเดือนมิย. มีใครสนใจบ้างคะ เมลล์มานะ
พี่หญิง จะยกมือดีไหมเนี่ยเพราะกำหนดใกล้เข้ามัาเต็มที่ วันไหนเอ๋ย มีลุ้น
^^
^^
ผม14กค.ตอน6โมงครึ่ง ไหวมั้ยอะครับ
:) ดีคับบบ    ลงชื่อยกมืออีกคนนุงคับบบบ  ศิษย์หมอเฉลิมเช่นกันคับบบบ

อาจจะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-12 21:19

นั่นสิ เห็นด้วยกะพี่เอเลยนะเนี่ย

มาลงชื่อด้วยอีกคน
ยกมือด้วยคนครับ ...
แต่ว่าผมยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิมเลยครับ นัดทำกับหมอเฉลิม30/06  
จะทันไหมอ่ะครับ... เอิ๊กๆ

แบบว่าอยากเจอตัวเป็นๆ ศิษย์หมอเฉลิมทุกๆคนคร๊าฟ นัดเมื่อไหร่บอกด้วยครับ
ตามมายกจักกุแร้ด้วยคนนะค่ะ
แต่ม่ะรู้ว่าจะไปได้ป่าวว่าวว่าว
ยกมือออกเสียงด้วยค่า

เเต่ยังมะรุค่า  ว่าจาไปได้มั๊ย
ยังไม่ได้ทำรัยเลยคับ เเหอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้