ดู: 986|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเยอะ ศัลยกรรมชายเป็นหญิง

[คัดลอกลิงก์]
คือ เป็นสาวประเภทสองอะคะ
แล้วตอนนี้ก็อายุได้ ประมาณ 15
คือเราอยากถามคร่าวๆอะคะ
เพราะอยากเดินสายประกวด จุดด้อยบนในหน้าก็แค่ ปากกับแก้มตอบอะคะ ที่เขาทักมา
คือเราจัดฟันอยู่ ได้ประมาณ1ปีแล้ว ถอนฟันครบ4ซี่
คืออยากจะปรึกษาดังนี้

เราเป็นคนหน้าเรียวเล็ก โครงหน้าคล้ายๆปอยตรีนะ
แต่ขาด แก้มเพราะจัดฟันแล้วแก้มตอบ แต่มีโหนกแก้ม
จมูก ปีกบาน แต่สันเป็นผู้หญิงคือ โค้งสวย
แต่ตอนนี้ดูหน้ามันยังสาวไม่พอ เราอยากจะทำเพิ่มเลยอยากจะถามว่า

มันมีฟิลเลอร์หรือสารตกแต่งที่ทำให้โหนกแก้ม เพิ่มขึ้นไหม
แล้วถ้าเติมแก้มตอบ โหนกแก้มดูไม่เด่นหรือป่าว
ทำปากบางตอนที่จัดฟันได้ไหม เพราะเป็นคนริมผีปากใหญ่มากทั้งปนและล่าง
สันจมูกเล็ก เรียวโค้ง ถ้าตัดปีกออก จมูกยังจะสวยอยู่ไหม

ขอบคุณสำหรับคนที่มาตอบนะคะ
ทำได้คะ..จัดฟันไม่ใช่ปัญหา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-23 23:51:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะ เวลากี่เดือนหรอคะ ที่แผลจะสมาน แล้วจะอ้าปากให้เปลี่ยนยางได้ปกติไหมคะ
ก็ถ้าเข้าที่เลยก็3เดือนคะ ถ้าแผลยังไม่หายดีก็ประมาณ เดือนกว่า
ถ้าแก้มตอบ ฟิวเลอร์ช่วยได้ค่ะ ส่วนใช้ปริมาณเท่าไหร่นั้นต้องแล้วแต่เคสค่ะ

กรณีฉีดฟิวเลอร์แล้วโหนกแก้มจะหายไหม หายค่ะ

เราก็สาวประเภทสองเหมือนกันค่ะ หุหุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้