ดู: 1594|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาได้สองเดือนอยู่ดีดีตื่นมาปลายมันบวมอ่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าหนูทำจมูกมาได้สองเดือนแล้วแต่ทว่าเช้าวันหนึ่งหนูตื่นขึ้นมาก็รู้สึกว่าปลายจมูกมันบวมๆตึงๆ
แต่ไม่เยอะนะคะ แต่เราก็สังเกตุได้ว่าบวม  แต่ไม่มีอาการแดง ไม่มีน้ำเหลืองไหล ไม่เจ็บไม่อะไรเลย
เกิดจากสาเหตุอะไรคะ ไม่ได้คิดไปเองนะมันบวมจริงๆแต่คนทั่วไปไม่สังเกตุเค้าก็จะดูไม่รู้แต่เราจะรู้ตัวเองอ่ะค่ะ
วันนี้ว่าจะไปให้คุณหมอดู  คืนก่อนที่จะบวมหนูก้ไม่ได้กินของแสลงอะไรนะ  ที่กินเยอะมากๆก้ดูจะเป็นปลาเส้น
เพื่อนไปทะเลแล้วซื้อมาฝาก ไม่รู้สาเหตุจะมาจากปลาเส้นรึปล่าว555  แต่หนูกินเยอะมากจริงๆนี่ก็บวมมาวันที่สอง
กลุ้มจัค่ะเฮ้อออ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-29 16:18:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่ะไม่มีใครมาตอบเลยจะร้องให้แล้วนะแง...............
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-30 07:55:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้อม่ายมีใครมาตอบเลยอ่า
ลองโทรไปถามคุณหมอที่เป็นคนทำให้ ดูสิค้าฟ น่าจะตอบคำถามนี้ได้ดีกว่าใครๆ
ถ้าบวม แบบนี้ อย่าปล่อยไว้ครับ

ควรไปพบคุณหมอดีกว่า จะได้หาทางแก้ไขได้ทันนะคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-2 16:14:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปหาหมอมาแระ
ฮี่ๆสรุปไม่เป็นอะไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้