ดู: 1093|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำหมอทีจ้าหมอศรันไม่ทำให้

[คัดลอกลิงก์]
คือไปปรึกสาหมอหมอเค้าบอกว่า ต้องเหลากระดูกฐานให้เล็กลง แต่รออายุ20 พ่อแม่มาเซ็นหมอก็ไม่ทำให้ แต่กบเพื่อนอีกคนอายุเท่ากันหมอก็บอกทำได้ปกติ  นอยยมากตอนนี้ ทำใจไว้แล้วได้คิวแล้วด้วยแต่หมอไม่ให้ทำ~ เพื่อแนะนำที่อื่นที่สิ อยากทำแบบเกาหลีปลายทรงหยดน้ำ มีหมอไหนป่าวที่รบผิดชอบถ้าทำแล้วเบี้ยวหรือมีปนหาหมอจะรบแก้ให้ แนะนำทีจ้า
เชื่อหมอดีกว่าครับ เพื่อนน้องที่ทำได้เพราะจมูกปกติ น้องต้องขูดกระดูกมันจะมีผลครับ

เพราะยังเจริญเติบโตไม่เต็มที่ ใจเย็นๆดีกว่าครับ ดีแล้วที่เจอคุณหมอศรัณย์ หายากนะครับ

หมอที่มีจรรยาบรรณในสมัยนี้ จะมีก็แต่ลูกค้ามารับหมดขอให้มีตังค์เหอะ บางคนปีกจมูกไม่ต้องตัด

ก็บอกให้เขาตัดปีกจมูกไปด้วย น่าเกลียดมากครับหมอหน้าเงิน ขอจรรยาบรรณให้คนไข้ด้วยเถิด
ใช่ค่ะ นับว่าดวงดีมากแล้ว ที่เจอคุณหมอศรัณย์  หากไปเจอคนอื่นที่เห็นแก่เงินละก็ ไม่อยากจะคิดเลยว่า ทำออกมาแล้ว จะนอยด์กว่านี้ขนาดไหน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-12-23 02:54

แล้วทำไมถึงรีบทำละครับ จะไปเป็นดารา? ดีนะ ที่เจอหมอดีมีจรรยาบรรณไม่เอาเงิน คิดแง่ดีไว้สิครับบ

ผมเองก็เจอปัญหาเหมือนกับ จขกท.เลย  

ต้องถามว่า จขกท.กับเพื่อน ทำเคสเหมือนกันรึป่าว จขกท. ต้องทำแบบโอเพ่นใช่ไหม แล้วเพื่อน จขกท.ถ้าทำแบบธรรมดาก็ไม่มีอะไรมาก
แค่ใส่ซิลิโคนให้มันสูงโด่งกว่าเดิมก็เท่านั้น แต่ถ้าจขกท. จมูกใหญ่โต การเสริมจมูกแบบธรรมดา มันก็จะทำให้จมูกยิ่งดูใหญ่โตไปกันใหญ่
สรุปคือ แก้ไขปัญหาไม่ตรงจุดนั่นเอง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-23 12:38:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำกำกำ  . คงไม่ได้ทำแล้วแหละ555
อ้าววววววๆม้ได้หรอคะสรุป เสียดายจัง อุส่า โอนคิวไห้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้