ดู: 1865|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันที่ 24 ไปทำจมูกกับหมอ อรรถพร ขอหัยพี่ๆช่วยเลือกแบบหน่อยคร๊า

[คัดลอกลิงก์]
คือ ส่วนตัว เป็นคนชอบ แนวลูกครึงอะค่ะ ขอหัยพีพี่ช่วยเลือกหน่อยนะค่ะว่าแบบไหนดี  ถ้าใครมี แบบสวยๆๆก็ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
รูปเนส คร๊า แบบที่ 1 แบบที่ 2 แบบที่ 3 แบบที่4 แบบที่ 5 แบบที่6   อยากหัยพี่ๆพี่ทุกคนช่วยกันดูอ่าคร๊าว่าแบบไหนสวย แล้วเข้ากะหน้าเนส ขอบคุน ล่วงหน้านะคร๊า

imagesCA91UX0Z.jpg (6.85 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทำกับหมออรรถพรโด่งอยุ่แล้วครับ แต่ ก้ต้องดูว่าเนื้อจมูกเราทำได้มากสุดเท่าไรด้วย

อย่าลืมข้อนี้ไปครับแล้วจะมาร้องไห้ซิลิโคนจะทะลุทีหลัง ส่วนแบบนี้ เอาไว้ไปคลีนิคคุณหมอ

แล้วไปเปิดดูแบบที่อยากได้ก็ได้ครับ ที่คลีนิคคัดไว้แต่แบบฮอตๆฮิตๆไว้ เยอะพอสมควร

เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่ต้องกลัวเจ็บนะครับ ทำใจให้สบายๆ ไม่ต้องวิตกกังวลอะไรครับ  
ถ้าให้เลือกให้เข้ากับหน้า ขอเลือกแบบสุดท้ายครับ

เหตุผล หน้าใหญ่ทำจมูกเล็ก หน้าเราจะเด๋อครับ แบบสุดท้ายน่าจะพอดีกับใบหน้าของเราน่ะครับ   
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 00:15:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากค่ะพี่ที่เป็นกำลังใจหัยแต่ที่อ่านจากกระทู้พี่ก็หายกลัวแล้วคร๊าขอบคุณมากนะคร๊า
เค้าว่า แบบสุดท้ายเหมือนกันนะ
สวยแล้วอย่าลืมเอามารีวิวด้วยน่ะจ้าคนสวยๆ
สู้ สู้ นะคับเพื่อนร่วมชะตากรรม^_^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 16:08:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนมานะคร๊าที่มาช่วยดู ถ้าทำแล้วจะมารีวิวเรื่อยๆๆนะคร๊าพี่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้