ดู: 5025|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอความเห็นเสริมจมูกหาดใหญ่

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนช่วยแสดงข้อคิดเห็นหน่ยค่ะ ขอร้อง
คือพอดีว่าเราจองคิวหมดจตุรงค์หาดใหญ่ไว้ แล้วหมอไม่ว่าง
เพื่อนคิดว่าเราควรทำคลีนิกไหนดี จะทำอาทิตย์หน้าแล้ว ยังไม่รู้เลยว่าทำที่ไหนดี
หมอ นรา หอมกุลเดช ดีป่าว
ช่วยตอบหน่อยนะ
ตะเองเมื่อวันอาทิตย์ที่ 18 ธันวานี้แหละ  เพื่อนไปเค้าไปทำกัน 2 คนที่หมอกุลเดช  ว่าแต่ว่าหมอพูดไม่ค่อยจะเพราะเลย  แต่ลูกค้าหมอเยอะนะ  เดี๋ยวจะเอาผลงานของหมอกุลเดชมาให้ดู

อันนี้รูปเพื่อนกะพี่เค้าที่ไปทำกะหมอกุลเดชคะ  
หมอกุลเดช สวยกว่านะจ๊ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 13:51:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่าย หมอพูดจาไม่ค่อยดี เหอๆ แต่ฝีมือดีช่าย
กำลังจ่ะทำกะหมอกุลเหมือนกานค่ะ
มกรานี้แล้ว ตื่นเต้นค่ะ ส่วนตัวชอบทรงของหมอกุลมากกว่านะค่ะ
สู้ๆๆค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-27 09:02:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เค้าจะไปทำวันศุกนี้แล้ว อิอิ
สู้ๆนะค่ะ แล้วมารีวิวด้วยน้า .....
เดี่ยวรอดูค่ะ  
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-29 08:42:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้า พรุ่งนี้แล้วตื่นเต้นๆๆ
กิ๊ฟก้ว่าจะไปทำเหมือนกัน แต่เพื่อนๆบอกที่ ศราวิน สงขลา ทำก้สวยแล้วอยู่ใกล้บ้านด้วย เลยว่าจะทำที่นี่แทน
ถถ้า ทำแล้วยังไงช่วยมารีวิวใหดูด้วยนะค้ะ ^^                                                                                                                                                      
ผมทำจมูกที่หมอ นรา ครับ ไม่มีปัญหาเลย แข็งแรง ทนทาน  ทำมา 2 ปีกว่าแล้วครับ
แล้วหมอโกวิทย์ หล่ะค่ะ มีใครมีประสบการณ์ทำที่นี่บ้างเอ่ยยย กำลังคิดจะไปทำที่นี่อ่ะค่ะ
หาวันอื่นที่หมอจตุรงค์ว่างสิ เราพึ่งไปแก้กับหมอมาได้ 3 แล้ว หมอทำดีมากบวมน้อยมากไม่ซำ้เลย แถมอธิบายดีมากหายแล้วจะให้ดูรีวิว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้