ดู: 2457|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้แค่นี้อ่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้น้อยมากค่ะจิงๆสิวเยอะกว่านี้แต่เครื่องPCเปิดมะได้เจ๊งซะแระ

Image171.jpg (39.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

น่าตาน่ารักมาเลยค่ะ   ลองปรึกษาแพทย์ดูนะคะเรื่องสิวอ่ะค่ะ  ลองทานยาแก้สิวโรแอคคิวเทน(ชื่อทางการค้า) ค่ะ  แต่ยาตัวนี้ค่อนข้างอันตรายมากนะคะ  แพทย์ต้องเป็นคนจ่ายให้เท่านั้นค่ะ  ลองปรึกษาแพทย์ค่ะ  หายชัวร์
เป็นกำลังใจให้ค่ะ  ตอนนี้ก็เป็นสิวเหมือนกัน  ลองหาสาเหตุของการเป็นสิวดูนะคะ ยากหน่อย  แต่จะทำให้เราจัดการกับมันได้อยู่หมัดค่ะ  ว่าเป็นสิวฮอร์โมน  สิวเครียด  หรือสิวเทียมที่เกิดจากมลภาวะค่ะ  ลองแอดมาคุยได้ค่ะ  ^^
หน้าใส แล้วคงสวยมั่กๆๆ เลยค่ะ
เป็นคนรูปหน้าสวยอยู่แล้วนะคับ

รักษาผิวหน้าให้หาย

เกิดคับ ไม่ต้องกินโยเกิร์ต
ไปหาหมอดีกว่าคับ จะได้หายไวไว
สวยนะค่ะ
ขนาดว่ามีอุปสรรค  ยังสวย
ถ้า มั่ย มี นี่   รับรอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้