ดู: 2009|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] จรัสพลคลีนิก โบได้ผลจริงรึปล่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมกำลังหาที่โบอยู่อ่ะครับ ตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะไปที่ไหน รบกวนศิษย์พี่ที่เคยไปโบมาแล้วช่วยตอบข้อสงสัย ให้ผมหน่อยว่าดีมั้ย หรือมีที่อื่่นก็ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
เราไม่ได้ผลน่ะ เหมือนเสียตังฟรี -..- บางคนบอกว่าได้ผลแต่เราไม่เลยซักกะนิดนึง โพสถามเวบเค้าประมานมาลงแต่น้อยมากอยากฉีดอีกราคาเท่าไหร่ บลาๆ ทั้งที่จิงๆก็ไม่ลงเลย แล้วกระทู้ก็โดนไม่เอาขึ้นด้วยค่ะ
ของเราก็ไม่ลงเคยไปฉีด เหมือนเสียตังฟรีจริงๆ
เราเสียตังค์ฉีดไป7500เหมือนจะลงไปเดือนนึงอ่ะเเต่ก็กลับมาใหญ่กว่าเดิมซะงั้นเฮ่อเหมือนเสียตังค์ฟรี
พอไปที่คลินิคไม่เห็นประทับใจเลย.ซักอย่างอ่ะบอกว่าพนักงานพูดดีเเต่เราไปก็เฉยๆอ่ะตอนฉีดเอาถุงเจลประคบเย็นมาวางที่แก้มไม่ได้มีความเย็นเลยซักนิด เวลาถามไรพนักงานก็ไม่อยากตอบ เเล้วขวดโบทอกที่มาฉีดให้ก็ไม่เห็นเลยอ่ะ (ในเวปบอกว่าเห็น)เเต่พอฉีดมาไม่เห็นจะดีขึ้นเท่าไหร่ เเล้วเวลาโพสในเวปก็ไม่ขึ้นเหมือนด้านบนเลยจ่ะ แอบมาบ่นซักหน่อย ที่จริงนึกว่าเป็นคนเดียวนะเนี่ย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 12:01:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหอๆๆ ขอบคุณนะคับสำหรับทุกๆคน ผมจะได้เก็บข้อมูลไว้
เราไปร้อยไหมที่ปีกจมูกมาก็เล็กลงไปนิดหน่อยเพราะร้อยข้างละ1เส้นเอง
เก็บข้อมูลอีกคนค่ะ.....
ไม่เห็นผลเหมือนกัน  ตอนแรกว่าศึกษามาดีแล้วนะว่า ที่นี้ละ  แต่พอไปฉีดเข้าจิง ไม่ได้ผลเลย ลงมานิดดดดดดดเดียว แล้วหมอก็บอกนี้ไง  ลดแล้ว หันจอรูปมาให้ดู  เราก็คิดในใจ  ไหนว่ะลด ตรงไหนวะ -0-  พูดจากประสบการตรง ไม่ได้ดิตแคดิตใคร ไม่เชื่อก็ไปลอง แค่มาบอกเหมือนข้างบนว่า เหมือน เสียเงินฟรี ไฮไล ขีดเส้นใต้ทับ ตัวหนาๆๆเลยว่า เหมือนเสียเงินฟรี
ไม่ลดลงเลยเสียดายตังอ่ะอีกเสียงค่าาา               
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้