ดู: 1259|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอความเห็นเกี่ยวกับจมูกจากเพื่อนๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

อยากไปอัพดั้งมากมายค่ะ แต่เพื่อนๆพี่ๆ บอกว่าไม่ต้องทำแล้วคือมีอยู่แล้ว ถ้าไปทำมันจะไม่ธรรมชาติ
แต่ส่วนตัวคิดว่าตัวเองไม่มีดั้งค่ะ คือมันบุบมันหักในมากๆ แล้วเพื่อนๆมีความเห็นอะไรเพิ่มเติมบ้างคะ นอกจากเราควรไปตัดปีกจมูกแล้ว
ควรไปเสริมดั้งให้มันบาลานซ์กับหน้าผากดีไหมคะ ?
ผมดูแล้วอย่าทำเลย คุณมีอยู่แล้วเดี๋ยวมันจะไปกันใหญ่อ่ะ ตัดปีกอ่ะรับรองสวยแล้วครับ
หักเหมือนเราเลยแ่ต่เราปีกไม่กว้าง กะว่าจะไปทำเหมือนกันไป
ใคร ๆ ก็บอกว่าไม่ต้องทำเหมือนกัน แต่อยากโด่งอ่ะเนอะ
ไปทำที่ไหนมารีวิวบ้างนะ ถ้าสวยเดี๋ยวเราไปทำด้วย
เรากะว่าจะไปทำกะหมอภู ล่ะ แต่ชั่งใจอยู่ โชคดีนะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 14:56:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Chabaaloha ตั้งกระทู้

ค่ะ ๆ ถ้าไปทำจะมารีวิว ให้ดูนะคะ แอบกลัวคุณหมอไล่กลับอ่ะ เพราะสันเยอะแล้ว ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้