ดู: 1323|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาสองชั้นกับจมูก

[คัดลอกลิงก์]
ใครรู้มั่งว่าหลังจากทำตาสองชั้นผ่านไปแล้วหนึ่งอาทิด แล้วไปเสริมจมูก จะมีผลอะไรกับตาไหม เพราว่าทำจมูกแล้วมานหน้ามานต้องบวม มานเกียวกันไหม
ไม่มีผลอะไรคะ แต่ทำไมไม่ทำพร้อมกันเลยคะ จะได้เจ็บที่ เดียวคะ  ตอนนี้ ที่ Le bangkok มีโปรโมชั่นอยู่นะคะ 10000 บาท สไตล์เกาหลีนะคะ สนใจ โทรมาจองคิวได้เลยนะคะ  
การทำจมูกบางครั้งจะรั้งตาให้ดูเฉี่ยวๆ อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับลักษณะร่างกาย (ตากับจมูกพื้นฐานของแต่ละคน)
และการทำจมูกของคุณหมอ เท่าที่เคยดูจากรีวิว อย่างคุณหมอสำรวย ท่านจะทำจมูกแล้วก็มีเทคนิคช่วยให้ตาดูโตขึ้น

เราเองก็เพิ่งทำตา ได้ 16 วัน ตอนนี้รอให้ตาเข้าที่ก่อน แล้วจะไปทำจมูก
ใจก็อยากทำตาพร้อมกับจมูก แต่ว่า คุณหมอที่เราอยากทำตา กับ คุณหมอที่อยากทำจมูกด้วย เป็นคนละคนกัน แหะๆๆๆ ก็เลยทำทีละอย่าง

แต่ถ้าใครอยากทำตากับจมูก แนะนำให้ทำจมูกก่อนนะคะ

เราพลาด ที่ทำตาก่อนค่อยไปทำจมูก เฮ้อออออออออออออ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 08:31:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@banana52163 เราไปเสริมจมูกมาแล้วค่ะ ตอนนี้เลยอยากทำตา แต่กะว่าจะไปแก้จมูกด้วยหลังจากทำตาเพราะที่เสริมมามันไม่สวย ไม่โด่ง แล้วเราก้อจะทำตา กะแก้จมูกคนละหมอกันค่ะ ก้อเลยต้องทำทีละอย่าง
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-19 08:32:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@jarunee_ee หมอที่เราจะทำตากะแก้จมูกเป็นคนละคนกันค่ะ เลยต้องเจ็บสองครั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้