ดู: 3691|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ส่องดูโพรงจมูกข้างใน มันเหมือนซิลิโคนทะลุในโพรงจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้ประมาณ 1 เดือนค่ะ เสริมกับหมอที่หาดใหญ่ มีอยู่วันนึงลองเอาไปฉายส่องเข้าไปดูในโพรงจมูก
เห็นเป็นก้อนสีขาวๆโผล่ออกมาตรงกลางจมูกอ่ะค่ะ เลยคิดว่าซิลิโคนทะลุแน่ๆ และก้อมีกลิ่นด้วยค่ะ
โทรไปถามคุณหมอ ขนาดคุณหมอยังไม่แน่ใจเลยว่ามันใช่รึป่าว เพราะเพิ่งทำแค่เดือนเดียวไม่น่าจะทะลุ  ^^
ตอนนี้เรียนอยู่ที่กรุงเทพยังไม่ว่างไปพบหมอค่ะ มีใครใจดีรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ
เพราะตอนนี้กังวลกะเรื่องจมูกจนไม่เป็นอันจาเรียนแล้วค่ะ
คุณหมอเค้าไม่เห็นกะตานิ จะมั่นใจได้อย่างไร

ไปหาหมอเถอะ หมออะไรก็ได้ เช็คว่าทะลุไหม
ไม่มีเวลาไปที่ที่ทำมา ก้อลองไปหาหมอที่อยู่ใน กทม ก้อได้คับ ให้เค้าช่วยดู เพื่อความสบายใจ
มีกลิ่น เดือนเดียวก้อไม่น่าจะทะลุอย่างทีหมอบอกนะค่ะ อักเสบข้างนัยรึป่าวค่ะ รีบไปเช็คไม่ต้องรอค่ะ
ทำกับหมอ อะไรครับ ที่หาดใหญ่ พอดีว่าผมก็ทำจมูกที่หาดใหญ่ด้วยครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 19:15:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pikbongza เมื่อ 2011-12-18 19:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pikbongza เมื่อ 2011-12-18 19:19

หมอนราค่ะ หมอเดียวกันมั๊ย

มันจามีกลิ่นตอนเม้มปากอ่ะค่ะ ไม่รู้จิตตกไปเองรึป่าว
ตั้งแต่เห็นไอ้สีขาวๆนั่นโผล่ออกมา

ยังงัยก้อคงต้องหาเวลาไปพบหมอแถวๆรังสิตก่อนค่ะ
ใครพอรู้จักบ้างมั๊ยคะว่ามีที่ไหนบ้าง

แสดงความคิดเห็น

คลองสองธัญบุรีค่ะชื่อ คลินิครังสิตศัลยกรรม หาไม่ยากค่ะป้ายสีชมพูใหย่  โพสต์ 2011-12-20 00:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้