ดู: 2344|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โค้งสุดท้ายก่อนขึ้นเขียง สอบถามหน่อยว่า....ทำจมูกกับหมออรรถพรหรือหมอยุทธพงษ์ดี??

[คัดลอกลิงก์]
ใกล้ถึงคิววันนัดทำจมูกแล้วครับ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำจมูกกับคุณหมอท่านใดดี

ใจอยากทำกับคุณหมอศรัณย์แต่คิวแน่นเอี๊ยดจึงทำให้เหลือคุณหมอ2ท่านที่อยากจะทำ

คือคุณหมออรรถพร และ คุณหมอยุทธพงษ์ ...อยากถามเพื่อนๆว่าเพื่อนๆอยากทำกับ

คุณหมอท่านใดใน2ท่านนี้ และ ตัวผมควรทำกับท่านไหนใน2ท่านนี้ครับ  แบบว่าเลือก

ไม่ถูก ลังเลและไม่แน่ใจ ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆครับ ช่วยทีนะครับ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้านะพี่น้อง
ถ้าเป็นพี่ คิดว่า หมอที่เราวางใจที่สุด เราจะเลือกคนนั้น คิวนานไม่เป็นไร รอได้ ดีกว่าเจ็บตัว เสียเงินหลายรอบ ความเห็นส่วนตัวน่ะจ้า
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-16 09:02:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Eyelid เมื่อ 2011-12-16 00:19
ถ้าเป็นพี่ คิดว่า หมอที่เราวางใจที่สุด เราจะเลือกคน ...

ขอบคุณนะครับ คือ งานที่ผมทำเวลาว่างไม่ค่อยจะมีน่ะครับ ที่ทำงานให้หยุด3วันรวด

19-20-21ธันวานี้ มีโอกาสนี้แล้วละครับ หากไม่ทำก็จะไม่ได้ทำสักที เดี๋ยวก็ไม่มีเวลา

หรือมีเวลาก็ตังค์ไม่มีอีก ยังไงก็ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ ตอนนี้ใจผมเอนเอียงไปทาง

หมออรรถพร 60 หมอยุทธพงษ์ 40 ครับ   
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 01:28:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เงียบดันหมด จิตเริ่มตก เริ่มเข้าใจความรุ้สึกของคนใกล้จะทำ ใกล้ได้ขึ้นเขียง
พี่ทำกับหมอยุท ค่ะ หล่อดีโด่งได้ใจ
ในเมื่อมีความตั้งใจแล้วก็ต้องมั่นใจตัวเองจ้า ไม่มีใครบอกได้หรอกว่าคนไหนดีกว่า.  ต้องวัดดวงเอาแล้วค่ะคะก่อนที่พี่ไปทำพี่ก็ไม่ได้ถามใครน่ะ มั่นใจหมอคนไหนก็ลุยเลย
ถ้าเป็นเราเราเลือกหมอยุทธ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-20 15:44:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งัดดั้งไปแล้วครับกับหมออรรถพร
กำลังจะไปทำกับหมอยุทธค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้