ดู: 3277|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เลือกไม่ถูกระหว่างหมอ พีระ หมอกุศล และ หมอ คมกริช เพื่อนๆช่วยแชร์ทีนะค่ะว่าหมอไห

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งใจว่า 3 ท่านนี้แระที่จะไปทำจมูก
หมอพีระ คิลนิค PSC
หมอกุศล เฟเชียลคิลนิค
หมอคกริช สุขุมวุท 22
รบกวนเพื่อนๆที่มีประสบการณ์กับคุณหมอทั้ง 3 ท่าน ช่วยให้คำแนะนำบ้างนะค่ะ
ขอบคุณคร๊าาาา
เราทำกับหมอคมกริชวันนี้เลย หมอมือเบา พี่พยาบาลใจดีช่วยซับน้ำตาตลอดเลย แต่มือหนักไปหน่อยตอนซับเลือด
เพราะเราร้องตั้งแต่ผ่าจนเดินออกมา อิอิ
แต่หลังจากทำเราไม่เจ็บไม่ปวด แถมไปส่งของด้วย อึดเป็นบ้า
คุณPavinee03 คะ

คุณหมอคมกริชคิดค่าทำแพงมั๊ยคะ แล้วทำไมถึงเลือกหมอคมกริชคะ รบกวนอัพรูปให้ดูบ้างสิคะ อยากทำบ้างตอนนี้เลือกหมออยู่เหมือนกันค่ะ
15000 ค่ะ เลือกทำเพราะว่าธรรมชาติ แล้วก็มือเบา บริการดี(ดูรีวิวเอาเหมือนกัน)
แต่ว่าก็จริงอย่างที่เค้าว่ากันนะค่ะ

คิวไม่ยาวอย่างที่คิด เราจองล่วงหน้าอาทิตย์เดียวเองค่ะ
เดียวไว้จะอัพรูปใ้ห้ดูนะค่ะ^0^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kratai034 เมื่อ 2011-12-19 11:43

เราทำกับคุณหมอพีระ คิลนิค PSC  ชอบที่การบริการและการพูดคยของคุณหมอค่ะ
ที่นี่จะเน้นทำธรรมชาตินะค่ะ  เพราะเราจะทำโด่งแต่หมอไม่ทำให้อ่ะ 5555++  หมอบอกเน้นความปลอดภัยในระยะยาวอ่ะ   คลินิกดูสะอาดมาก  เราเชื่อว่าหมอทุกคนฝีมือดีหมดนะค่ะ  ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจแล้วค่ะ
คุณหมอมือเบามาก  จะฉีดยานอนหลับตรงข้อพับแขน  ไม่เจ็บไม่รู้สึกเลย  ตื่นมาเสร็จแล้ว    ^______^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้