ดู: 3444|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปากบนหนา และแหลม

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าทำปากบนบาง แล้วมันจะหายแหลมมั้ยคะ  เพราะมองข้าง ๆ ทีไร ปากแหลมมากค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 12:41:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าทำกับหมอพีระ  ต้องนัดล่วงหน้านานมั้ยคะ  อยากทำมากค่ะ แต่ไม่ค่อยกล้าทำศัลยกรรม  แต่คราวนี้ คงเอาจริงค่ะ เพราะปากบนหนา  เวลาพูดคุย ไม่ค่อยมั่นใจ เพราะตอนพูดจะขี้เหล่มากกว่าเดิมค่ะ  ปากบนใหญ่เนื้อเยอะ  ปากบาน ๆ  ไม่น่ามองเลยค่ะ
แหลมยังไงอ่ะคับ อยากเห็นภาพ

ถ้าปากหน้า การตัดให้บางช่วยได้ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-29 19:33:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือถ้ามองด้านหน้าก็ปกติค่ะ  ยิ้ม ปากก็ไม่ใหญ่  แต่ถ้ามองด้านข้างมันจะแหลม พอพูดปากก็จะบานค่ะ  ไม่มั่นใจเลย  อยากทำมาก ๆ  แต่กลัวเลือด  กำลังทำใจอยู่ค่ะ
ทำปากจิงๆไม่น่ากลัวหรอกค่ะ แค่กินไรลำบากมากกว่า
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 19:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอวางยาสลบมั้ยคะ  ที่คลินคหมอสมชาย บางกะปิ ทำสวยมั้ย เห็นราคาถูกกว่า หมอพีระ หมอเฉลิมอ่ะค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ ปากเราเหมือนคุณ จขกท เลย ปากแหลม แต่ถามเพื่อนนะว่าฟันเหยินมั้ย เพื่อยบอกไม่เหยิน แต่ปากมันยื่นมันแหลมออกมาอ่าค่ะ ถ้าทำปากบางนี่จะช่วยได้มั้ยคะ
อยากรู้เหมือนกันค่ะ รู้สึกว่าเป็นปมด้อย แต่ตอนนี้อายุ17เองอ่ะค่ะ คิดว่าถ้าตอนจะขึ้นมหาลัยจะทำอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้