ดู: 2476|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยทานรกแกะ VIP 30000 มก. บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เรามีปัญหาเรื่องริ้วรอยจากสิว กระ และรูขุมขนกว้าง เพื่อนเราแนะนำให้ฉีด Placentex Integro ค่ะ

เราก็ซื้อมาแล้วนะคะ แต่ยังไม่มีเวลาไปฉีดเลยค่ะ เลยอยากถามเพื่อนๆ น่ะค่ะว่า รกแกะ VIP แบบทาน กับ Placentex Integro แบบฉีด

ให้ผลเหมือน หรือ ต่างกันยังไงคะ  

และ Placentex Integro ถ้าฉีดไปนานๆ จะมีผลข้างเคียงอะไรมั้ยคะ

รกแกะ ทานมากๆ จะมีผลอะไรมั้ยคะ เราเห็นมีความเข้มข้นตั้ง 30000 มก แหน่ะ

รบกวนด้วยนะคะ
รอฟังค่ะ ระหว่างทานรกแกะกับ ทาครีมรกแกะ อันไหนได้ผลดีกว่ากันค่ะรบกวน คนที่เคยใช้ตอบด้วยค่ะ
ฉีดตรงจุดที่เปนรอยดำเลยก้อได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้