ดู: 2804|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกกับหมอภูมาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปทำวันนี้เลยสดๆร้อน  (วันที่ 12 ธค 54 )  ตอนเพิ่งทำเสด มันบวมนิดๆอยากทราบว่ามันขะยุบลง อีกไหมอ่ะค่ะ กลัวมันใหญ่อ่ะ
4-5 วันค่ะ บวมสุดๆแล้ว
หายเร็วๆนะคะ อัพรูปให้ดูด้วยนะค้า
อยากเห็นเหมือนกันคะ กำลังตัดสินใจอยู่คะ ระหว่างหมอภู กับ หมอวี
อยากทำกับหมอภูเหมือนกันคะ เจ็บไหมคะ ช่วยเล่าเหตุการณืตอนทำได้ไหมคะ ขั้นตอนนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 12:19:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค้าา
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 12:23:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถามว่าเจ็บไหม ....ตอนทำอ่ะไม่รู้สึกนะตอนเย็บตอนใส่ซิลิโคน ไม่เจ็บ แต่กัวมากกว่านอนตัวเกรงเลย แต่ตอนฉีดยายาอ่ะเจ็บ น้ำตาไหลเลยแหละ คุณหมอจะถามเรื่อยว่าเจ็บไหมถ้าเจ็บเค้าจะเติมยาชาเรื่อยๆอ่ะค่ะ ทำประมาณ สี่สิบนาที
จองคิวนานไหมคับเริ่มไปหาหมอวันไหนแล้วได้ทำวันไหนคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-27 22:07:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นานค่ะลองไปปรึกษาดูว่าเราอยากทำตอนไหน ถ้าแทรกคิวได้คุณหมอก็จะแทรกให้ค่ะ
เวลาหมอทำคุณหมอจับดูเนื้อที่จมูกก่อนหรือป่าวคะหรือว่าดูโครงหน้าแล้วทำเลย
จะไปทำกับหมออยู่พอดี รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะคะ
ถ้าอยากได้แบบโดงปี๊ดดดดด....คุณหมอจะทำให้ป่าวน๊า
อยากเห็นรีวิวจังค่ะ  อยากรู้ว่าคุณหมอทำแล้วโอมั๊ย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-30 16:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอจับดูค่ะ แต่ของเราเนื้อจมูกบางคุณหมอบอกถามเลยว่าอยากได้โด่งมากไหม เพราะว่าถ้าคนที่เนื้อจมูกบางเนี่ยทำโด่งมากมันจะเหนเป็นแท่งชัด และทะลุง่าย แต่ส่วนตัวไม่อยากได้โด่งมากเท่าไหร่ บอกคุณหมอว่าทำนิดเดียวแบบธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้