ดู: 4808|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 16 ธันวาคม 54 นับถอยหลัง กับการย่างเข้าสู่ฟอร์จูนคลีนิค โดยหมอเฉลิม โว๊ะ...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padtaidj เมื่อ 2011-12-10 10:45

เป็นกังวล หลายเรื่องมาก  จะทำยังไง ไม่ให้จิตตก ทำยังไงถึงไม่ตื่นเต้น และใครมีวิธีเตรียมตัวทั้งก่อนและหลัง ช่วยโพทข้อมูลหรือลิ้งด้วยนะครับ โว๊ะ ( ผ่าไม่กลัว กลัวหลังผ่า )
       1. กลัวทำออกมาแล้วดูตลก ไม่เข้ากะหน้าอันบานเฉ่งของผม
       2. กลัวดูแลรักษาไม่ดี จนต้องอักเสบหรือเบี้ยว
       3. กลัวจะดูหลอกตา และกลัวหน้าจะเปลี่ยนไปในทางที่ไม่ดี
       4. กลัวจิตตก เพราะเป็นคนจิตตกง่ายๆๆ
       5. มีคนทักว่าจะทำทำไม (แล้วทำไมต้องมาทักตอนใกล้วันด้วยนะ ทีเมื่อก่อนละส่งเสริมเชียว)
สู้ๆค้ะ หมอเฉลิมทำสวยอยุ่แล้ว
วันเดียวกันเลยค่ะ สู้ๆๆๆนะคะ  มันต้องออกมาดีแน่นอน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 20:23:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้ออออ หนักใจ     ขอบคุณมากๆๆครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LunaRung เมื่อ 2011-12-10 21:59

กริ๊ดๆๆๆ นับถอยหลังวันเดียวกันเลยค่ะ
แต่ของรุ่งกับหมอ ต่อพงศ์ โรงพยาบาลสุขุมวิทย์ค่ะ
ตอนนี้รุ่งก็เตรียมตัวตามกระทู้นี้อ่ะคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=566&extra=page%3D1
พี่เขาลงไว้ดีมากๆๆเลย ก็ไปซื้อมาเตรียมไว้ค่ะ ตอนนี้เราก็กินวิตามินซีกับดื่มนมถั่วเหลือทุกวันเลยค่ะ
แล้วก็ดูข้อมูลจากเว็บนี้ด้วย
http://www.drtorpong.com/index.php/pre-and-postop-care-for-patient
สู้ๆนะค้า เป็นกำลังใจให้เช่นเดียวกัน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 22:10:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผมว่าจะไม่ตั้งกระทู้หรอก เพราะคิดว่าคงไม่มีใครตอบ แต่เมื่อได้ตั้งกระทู้แล้ว มีคนเริ่มมาตอบ ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นมาหน่อยนึง เพราะอย่างน้อยยังมีคนที่ทำวันเดียวกะเรา  ขอบคุณมากๆนะครับทุกคนเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย padtaidj เมื่อ 2011-12-10 22:10
ผมว่าจะไม่ตั้งกระทู้หรอก เพราะคิดว่าคงไม่มีใครตอบ แ ...

สู้ๆนะค้า
ตอนนี้ก็ทำจิตใจให้สบายนะคะ คิดว่าอีกไม่กี่วันก็จะหล่อแล้ว
ทำจิตใจให้สงบ สบายๆ คิดถึงว่าหลังทำแล้วจะมีอะไรดีๆเข้ามา
ชีวิตจะเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น จะช่วยให้ทุกอย่างผ่านไปได้ราบรื่นนะคะ
ส่วนเรื่องอื่นๆ ก็ค่อยคิดหลังจากทำแล้วอีกทีนะคะ
สำหรับรุ่ง รุ่งคิดว่าการคิดบวกไว้ก่อน จะทำให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีคะ
สู้ๆ ตั้งใจทำแล้ว ทุกอย่างจะออกมาดีถ้าทำด้วยความตั้งใจและมั่นใจ
ทำเสร็จแล้วรีวิวมาด้วยน่ะ เราก็อยากทำกับหมอเฉลิมอ่า นายเสริมแบบไหนอ่า ราคาเท่าไหร่
แล้วจองคิวนานไหม (พอดีเราฟิลเลอร์มารอสลายพอดีปลายปีหน้าหมอคิวว่างพอดี)...
หล่อคัฟหล่อ หมอเฉลิมทำจมูกออกมาดูดีทุกคนเรยยคัฟ
สู้ตายเลยพี่ ของหมอเฉลิมอะ ไม่ต้องเป็นกังวนดอก ผมทำออกมาก็เนียนมากกกก สวยชอบอะ สมคำล่ำลือ ตามใจเราดีด้วย คุณหมอน่ารักมาก ทำก็ไม่เจ็บซะงั้น งง  กลัวแทบตาย ของผมตอนทำเสร็จโด่งเวอร์ แต่ตอนนี้ก็สวยงามดี ไม่ต้องห่วงอันใดทั้งสิ้น หล่อชัวร์ คอนเฟิร์ม สู้ๆครับ ศิษอาจารย์ เดียวกัน
จริงค่ะ หมอเฉลิมทำจมูกสวยทุกคนเลย สู้ๆๆ ค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 23:53:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ prince1150 ตั้งกระทู้

ขอบคุณครับ ผมเลือกทำแบบนิ่มอ่ะ เพราะผมรู้สึกว่า ทุนเดิมของผมก็พอมีบ้าง ราคา 22,000 บอกใครก็ว่าแพง แต่ผมเชื่อว่าถ้าราคานี้แลกกับความปลอดภัย และการดูดีโดยไม่ต้องแก้ รวมทั้งการตามใจลูกค้า และบริการดีแบบนี้ ผมก็ถือว่ามันคุ้มนะครับ ผมจอง 16 กุมภา ที่ผ่านมามาครับ ร่วม 10 เดือนอ่ะครับ เห็นว่าถ้าจอง ตอนนี้ก็ปลายปีหน้าเลยนิ หมอคิวยาวๆๆๆมากกๆๆๆ ถ้าพลาดไป ก็ต้องรออีกยาว เฮ้อออจิตตก
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 23:53:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ LunaRung ตั้งกระทู้

คำแนะนำของคุณรุ่งดีมากเลยครับ ขอบคุณอีกครั้งนะคัรบ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 23:54:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ zenza ตั้งกระทู้

ขอบคุณน้องมากครับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-13 23:54:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆๆคนมากนะครับ
หมอเหลิม ทำจมูก ผช  เป๊ะเกือบทุกรายค่าาา
อิจฉาจัง ได้คิวกะหมอเฉลิม  อยากทำจมูกกับคุณหมอมั่ง
ต้นฉบับโพสต์โดย padtaidj เมื่อ 2011-12-13 23:53
ตอบกระทู้ LunaRung ตั้งกระทู้

คำแนะนำของคุณรุ่งดีมากเลย ...

พรุ่งนี้แล้ว
สู้ๆนะค้า
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-21 21:49:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย padtaidj เมื่อ 2011-12-21 22:16

เป็นไงมั้งครับฝีมือหมอเฉลิม ใครๆก็ทักว่าธรรมชาติดูเหมือนไม่ได้ทำ แต่ดูดีขึ้น

ปล. เกิดอาการนอยเพราะรู้สึกว่ามันเอียง วันตัดไหมยังดัดได้ใช่ไหมครับ

88.jpg (46.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

2 เดือนกว่าจะตรง อย่านอยส์ครับ..มันบวมอยู่.. สรุปสวยแน่นอน หมอเฉลิมเทพจมูกผู้ชายอยู่แล้ว เชื่อผม
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-22 20:01:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ผมว่ามันไม่อยู่ตรงกลางอ่ะครับ เอ๊ะหรือว่ามันยังไม่ยุบหมด เฮ้ออพรุ่งนี้ไปตัดไหมจะถามหมอให้แน่ใจ แต่หมอเฉลิมทามจมูกดีมากๆๆครับยอมรับ และหมอใจดีมากๆๆไม่เสียแรงที่รอมาแรมปี

อย่าเพิ่งนอยครับ ดูไปก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้