ดู: 2534|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากหน้าขาว

[คัดลอกลิงก์]
อยากหน้าขาวบ้างจังค่ะพี่  แนะนำหน่อยค่ะทำไงหน้าขาว

แล้วที่ฉีดขาวจริงปะ  ยาอะไรใช้ฉีด  ราคาเท่าไร   ฉีดเองได้ไหม  
และอัตรายไม
แนะนำยาฉีดให้หน่อย  เอาหน้าขาวๆๆเละ  ราคาไม่แพง  แนะนำหน่อยค่ะ
หรือมีวิธีอื่นที่ทำให้หน้าขาวอีก
ใช้ครีมบาชิสิ หน้าขาวไวมาก เพื่อเราเมือ่ก่อนหน้าคล้ำมาก เดี่ยวนี้หน้าใสมาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-8 20:45:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หาซื้อได้ที่ไหนหรอ  ราคาเท่าไรอะ
บาชิหน้ากลัวนะคะ พี่สาวมันมีปรอทสวยแปป
หยุดใช้หน้าแหกมันคุ้มหราคะ หนูไม่ได้ขายของแต่พี่สาวไปเช็คในอย.ดูดิ
เค้าบอกว่าเป็นครีมอันตรายนะคะ
ตอบกระทู้ t-p ตั้งกระทู้

ยาฉีด ขาวทั้งตัวแหละจ้าา
แต่มีคอมพลีท จะขาวขึ้นหน้ามาก

แล้วยาฉีด ถึงราคาไม่แพง
แต่ก้อต้องฉีดเรื่อยๆนะคะ ถ้าขึ้นชื่อว่ากลูต้าแล้ว
พอขาวแล้วหยุดไปเลย มันก้อไม่คงที่หรอกคร่าา
รวมทั้งแบบทายด้วยน๊าา
แนะนำถ้าอยากขาวแค่หน้าให้ทำเมโสเทอราพีค่ะ ราคาไม่แรง เห็นผลดีมากๆด้วย แต่ตัวพี่เองก็ทาครีมค่ะ ทาไวท์เทนนิ่งของคลินิคค่ะ ราคาไม่แพงด้วย เห็นผลด้วยค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 15:10:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเท่าไรบ้างค่ะ
แนะนำฉีดกับหมดที่นี่เลยค่ะ ราคานักศึกษา เมโสไวท์
http://www.idol-life.com/index.php?mo=10&art=396214
ที่นี่มีคุณภาพมาก ฟ้าไปทำเสโมที่นี่ละ
รับปรึกษาค่ะติดต่อตามลายเซ็นต์เลย(รีวิวจากคนที่ไปฉีดมาแล้วก็มีค่ะ)
เราฉีดสเปนอ่ะ ขาวขึ้นหน้าแต่ ตัวก้อดูใสๆขึ้น

อยากให้ตัวขาวๆอ่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-10 14:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนกันเลยค่ะ  อยากหน้าขาวและตัวขาวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้