ดู: 2084|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุณหมอชาตรีใช่ซิลิโคนแบบไหนคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนเพื่อนๆช่วยตอบทีค่ะว่าคุณหมอชาตรี คลินิคสยามใช้ซิลิโคนแบบหนและยาวถึงปลายจมูกมั้ยคะเพราะว่าจะเข้าไปแก้วันเสาร์นี้แล้วค่ะ เพราะอยากได้ปลายโด่งๆ
น่าจะสุดถึงปลายอยู่น่ะคับบบ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-8 09:55:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกที่ทำมาอันเก่ารู้สึกปลายไม่เรียวค่ะ
เคยถามคุณหมอๆบอกว่า แบบมีเดียม  คือกลางๆ   เสริมถึงปลายค่ะ   หยดน้ำสวยมากมาย  อันเก่าก้อสั้นค่ะ  แก้กะหมอชาตรีแล้วสวยมาก  มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น  ดีใจค่ะที่ได้จมูกสวยจากสยามคลินิก  แต่จมูกเอียงนิดๆเพราะจมูกเดิมเอียงค่ะ   โชคดีนะคะ  แก้แล้วจมูกสวยๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-8 11:58:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

มีรูปมั้ยคะขอดูไว้เพื่อประกอบการตัดสินใจค่ะ ขอบคุณค่ะ
อยากเห็นรูปคะ รบกวนเอามาโพสได้มั้ยคะ ขอบคุณคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย cristina เมื่อ 2011-12-8 11:58
ตอบกระทู้ Nongamp ตั้งกระทู้

มีรูปมั้ยคะขอดูไว้เพื่อปร ...

ด้วยเหตุผลหลายๆอย่างจึงไม่สามารถโพสรูปได้แต่หลังไมค์ได้ค่ะ  บอกเมลมานะคะจะส่งให้ดูค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ส่งมาให้ผมดูมั้งสิคับ kar_skyboy@hotmail.com  โพสต์ 2011-12-26 18:53
ช่วยส่งมาอีเมลล์นี้หน่อยค่ะ จักขอบพระคุณมากเลยค่ะ saseesu@yahoo.com  โพสต์ 2011-12-9 17:22
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้