ดู: 2120|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำที่ไหนทำจมูกสวยทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
[img][/img]

อยากได้ปลายงุ้ม

และราคาไม่แพงมากอ่ะค่ะ
1# kaewpc

ถ้าอยากได้ราคาถูกแต่ คุณภาพคุ้มกับราคาก็ หมอ บุญถิ่น บุญรัตน์คลินิค
อยู่ตรงข้ามกับ ห้างตั้งฮัวเซง ราคาทำจมูกก็แค่ 5000 บาทค่ะ
แต่ต้องบอกใว้ก่อนว่าในราคา5000ก็ได้แบบ5000น่ะค่ะ
แต่ถ้าอยากได้แบบคุณภาพสูงก็คง หมอ เฉลิม ฟอจูน ค่ะ
อยู่ที่ห้าง ฟิจู ฟั่งโรงแรม ชั้นใต้ดินค่ะ ราครทำก็อยู่ที่ 12000-18000
ค่ะ แต่เราว่าถ้าอยากได้แบบโด่ง ๆ ปลายโง้ง หมอเฉลิมอ่าค่ะ
ทำดีที่สุดแล้ว แต่ราคาค่อนข้างแพง ค่ะ ตัดสินใจและหาข้อมูล
จากกระทู้เพื่อนเอาเองล่ะกัยน่ะค่ะจะได้ตัดสินใจถูก
2# tom88888

ขอโทดทีน่ะค่ะที่พิมผิดไปหลายตัว
แต่ลืมบอกไปว่า ถ้าอยากจะทำกับหมอเฉลิม จิง ๆ
คิม ปี นี้ เต้มแล้วอ่ะค่ะ ถ้าจะทำจิง ๆ ต้องจองคิวไป
มกราคม ปี หน้า เลนอ่ะค่ะ เพราะหมอลูกค้าเยอะจิง ๆ ค่ะ
ยังไงก็เป็กำลังใจให้ล่ะกันน่ะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-28 15:39:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนนะค่ะที่มาแนะนำ พอดีม่ค่อยได้เข้ามาดู ดูๆไว้หลายที่มาก กลัวไปทำหมอบุญถิ่นม่สวย
หมอนพรัตน์ กับหมอเฉลิม ยังลังเลอยุ่ค๊
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้