ดู: 1161|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยตอบที ตี5 แระ

[คัดลอกลิงก์]
วันที่ 8 นี้ ก้ไปแว้ว แต่คืนนี้ปาด ตี5 แระ ไปดูหมอโน้นที หมอนี้ที จบลงที่หมอสำรวย ศึกสา มาแค่ 3 วัน ใจง่ายไปไหมเรา แต่เราก็ต้องเจอด้านแรกคือ ขูดเอาเจ้า สิริโคนออกก่อน แง่ แง่ กลัว แต่เห็นจากพี่ๆ น้อง หลายคนสวยๆทั้งนั้น ก็พอลดความกลัวได้มัง เราเองไม่เคยรู้เลยหมอไหน เป็นหมอไหน เลยอาศัยเวบนี้เป็นที่พึ่ง แต่ที่แน่ๆ หมอเค้ามีใบอนุญาติจริงใช่ไหมคะ แล้วที่ลงๆ กัน อขงจริงใช่ไหมคะ เพราะเราเอง ดูมาสามวัน ทำเลย แค่อยากเอาของเก่าออกด้วย แล้วอยากสวยมังเท่านั้น แต่เห็นหมอนี้ สวยที่สุดแล้ว คอมเม้นไม่ดี ไม่มีเลย ยังงัยก็ฝากตัวเป็นศิท คุณหมออีกสักคนนะคะ และขอบคุณเวบนี้ด้วย เค้าไปสวยวันที่ 8 ธันวา 54 นี้ เป็นกำลังใจด้วยนะคะ ไกล้ถึงวันยิ่งหวั่นไหวมาก
ผมว่าหาข้อมูลหลายๆเว็บ หาจากกู้เกิ้ลก้อได้ พิมคำต่างๆสั้นๆที่เราอยากรู้ลงไป เช่น หมอสำรวย แก้ หรือ หมอสำรวย ปัญหา ไรแบบเนี่ย แล้วก้อไปดูห้องปรึกษาปัญหาศัลยกรรมด้วย ว่าหมอมีเคสหลุดไรมั้ย แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เคสหลุดถ้ามันสุดวิสัยตามแต่ละคนจิงๆผมว่าไม่น่ากังวลเท่า เพราะอันนั้นมีได้ทุกหมอ ถือว่าคงเป็ฯความซวยเฉพาะบุคคล แต่ เคสหลุดที่เจอบ่อยๆเหมือนๆกันหลายๆคนกับเคสไม่รับผิดชอบของหมอ (ไม่ได้หมายถึงหมอสำรวยนะ) อันนี้น่ากลัวกว่า เพราะมันเกิดจากความผิดพลาดที่น่าจะเกี่ยวกับฝีมือหรือไม่ใช่เกิดจากเหตุสุดวิสัยจิงๆ
ลงรูปให้ดูด้วยนะคะ จะติดตามค่ะ
อันเก่ามีปัญหารึเปล่าค่ะ? ถ้ามีก็ลองปรึกษาคุณหมอที่เลือกๆไว้ก็ดีค่ะ
แต่ถ้าไม่จะศึกษาต่ออีกซักกปี ก็ไม่เสียหายอะไรนะ ชอบจมูกออกมาทรงไหนเหรอ ลองเอารูปทรงที่ชอบมาลงก็ได้นะ คุณหมอแต่ละคนก็สไตรืไม่เหมือนกันอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้