ดู: 2016|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูก มีเวลาเดือนตุลาคม ควรไปจองคิวคุรหมอเลยดีมั้ยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะลาพักร้อนได้ช่วง10-18 เดือนตุลาคม 52 ควรจะไปปรึกษาคุณหมอแล้วนัดวันเวลาเลยดีมั้ยครับ มันจะเร็วไปหรือเปล่า
ไม่เร็วไปหรอกครับ ถ้าทำตอนนั้นแน่นอน ก็จองไว้ก่อน

ตอนนี้พี่ยังจองของปลายก.ค.ไว้เลย
ไม่เร็วไปหรอกคับ

จองคิวไว้ ถ้าเราล็อควันของเราแน่นอนแล้วอ่ะคับ

ไม่งั้นรอกระชั้นชิดไม่มีคิว แล้วเราจะยุ่งคับ อิอิ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-13 02:09:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะครับ ถ้าอย่างนั้นคงต้องรึยไปจอง  แล้วเราต้องเอารูปภาพแบบจมูกไปคุยกับหมอด้วยเลยจะได้มั้ยครับ
ขอบคุณนะครับ ถ้าอย่างนั้นคงต้องรึยไปจอง  แล้วเราต้องเอารูปภาพแบบจมูกไปคุยกับหมอด้วยเลยจะได้มั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-13 02:09

ควรเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

แล้ววันทำ ก็อย่าลืมติดรูปไปคุยอีกรอบนะครับ
เอารุปไปด้วยก็ดีอะครับ  แต่ตอนวินไปทำไม่มีรูปไปให้ดู *-*" คือว่าไม่รู้ว่ารูปจมูกดาราที่เอาไปมันจะเหมาะกับหนังหน้าเราหรือเปล่า? ให้หมอออกแบบให้เลยงะครับ อิอิ ยังไงก็ถ้าทำแล้วอย่าลืมอัพรุปให้ดูด้วยนะครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-14 02:07:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ ทุกคนที่แนะนำ ว่าจะไปหาคุณหมอวันศุกร์นี้เลยครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-17 00:16:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปจองคิวมาแล้วครับ จองวันที่ 10 ตุลาคม 52 บ่าย2โมง ทีแรกอยากได้คิวแรก แต่มีคนไวกว่าไปลงชื่อไว้แล้ว เสียดายจัง
ไปจองคิวมาแล้วครับ จองวันที่ 10 ตุลาคม 52 บ่าย2โมง ทีแรกอยากได้คิวแรก แต่มีคนไวกว่าไปลงชื่อไว้แล้ว เสียดาย ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-1:) 7 00:16

นี่ขนาดไปจองของเดือน ต.ค. ยังมีคนไปจองก่อนเหรอนี่

เป็นเรื่องที่คาดไม่ถึงจริงๆ

ยังงี้พี่ก็คิดถูกแล้วที่แนะนำให้ไปจองคิวตั้งแต่ตอนนี้

คิว 2 ก็ไม่เป็นไรนะครับ ไม่ต่างจากได้คิวแรกหรอกครับ:)
ปล. คิววันที่29 ธค บอบไปจองแล้วน๊าคัฟ

จองไว้เผื่อแก้จมูก

อิ อิ

กลัวว่าจะไม่มีคิว แล้วช่วงเทศกาลก็พักพื้นได้ด้วย ถ้าได้ทำงานแล้วจะได้ไม่ต้องหยุดงาน

ที่อยากจะแก้เพราะเกิดกิเลสอยากได้โด่งกว่านี้คัฟ

อิ อิ
ยังงัยก้อขอหั้ยโชคดีน้าคัฟผม
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-18 01:04:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้กำลังหาแบบจมูกที่ชอบอยู่เลยครับ กะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอวันพฤหัสนี้ ไม่รู้จะทำแบบไหนดี แต่เพื่อนบอกว่าปลายจมูกผมใหญ่และบาน ต้องตัดปีกด้วยมั้ยนี่
ลงรูปชัดๆ ดีกว่าน่ะคัฟ

รูปอเวเตอร์มันเลกดูยากอ่ะคัฟ

แบบว่าบอบสายตาม่ายดี สงสัยเริ่มแก่แล้ว

5555

ลงรูปใหม่ดีกว่าน่ะคัฟ

มีรูปหลายๆใบ หลายๆมุม ก็ดีคัฟ

จะได้ดูง่ายๆ วิเคราะห์ง่ายๆคัฟ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
งืม วันที่สามสิบ พี่แดงไม่ให้จองอ่ะ สงสัยพี่แดงจะไปเที่ยวไรเงี้ย

ปีใหม่ทั้งที ขอเถอะไรเงี้ยยย

ขอเที่ยวบ้าง พักบ้าง อะไรบ้าง ไรเงี้ย

อิ อิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขอบคุณทุกคนเลยครับ ตอนนี้กำลังหาแบบจมูกที่ชอบอยู่เลยครับ กะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมอวันพฤหัสนี้ ไม่รู้จะทำ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuboil เมื่อ 2009-5-18 01:04

ลองเสริมดูก่อนคับ

เสริมแร้วอาจไม่ต้องตัดปีกครับ เพราะมันจะดูยกปีกขึ้น

เพื่อพอใจแร้วก็ไม่ต้องตัด

เชื่อว่าหลายๆคนคงเชียร์ให้เสริมก่อน คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้