ดู: 10432|ตอบกลับ: 50
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก กับหมอบุญถิ่น อยากรู้ว่าโด่งไปไหมอะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ap_ja เมื่อ 2011-12-4 18:46

จมูก กับหมอบุญถิ่น อยากรู้ว่าโด่งไปไหมอะ
โด่งนะคะ แต่ก็เข้ากับรูปหน้าคุณดีนะคะสวยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 18:55:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทราบว่ามันจะยุบลงอีกไหมคะ เพราะความรู้สึกโด่งไป ทำให้ตาเปลี่ยนเลยค่ะ
ทำมากี่วันคะ แต่เท่าที่ดูก็ไม่ค่อยบวมแล้วเพราะเห็นสันขึ้นมาชัดมากนะคะ ถ้าพึ่งทำมาไม่นานก็จะมีการเปลี่ยนแปลงแน่นอนค่ะตลอด 3-4 เดือนแรก
โด่งสวยนะคร้าของเรายังมะโด่งขนาดนี้เยยยใจเยนคร่าเดะมานก้อยุบอีกอารายอีกเข้าปัยดูขอเราด้ายนะสี่วันแล้วยังกลัวมะโด่งเยยย
ตรงหว่างคิวโด่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แสดงความคิดเห็น

ช่ายค่ะ อยากให้ตรงหว่างคิ้วลงอีกอะ โด่งมากมาย :(  โพสต์ 2011-12-4 19:39
ยุบอยู่แล้วเราก็ทำที่นี่ ยุบลงอีกเยอะเลยค่ะลงเรื่อยๆ 555555 ตอนนี้เราอยากเสริมใหม่มาก เพราะซิลิโคนแข็งไป
พี่สาวๆๆๆของพี่คล้ายๆของผมเลยโด่งขึ้นไปถึงหว่างคิ้วเลยอ่ะ  แต่มันจะยุบมั๊ยก็เรื่อยๆอ่ะพี่ แต่พี่บอกพึ่งทำมาหรือป่าวแล้วบอกว่าโด่งไป (ซะงั้น) ผมยังแอบอิจฉาเลยว่าพี่โด่งอ่ะ แต่ผมไม่รู้จะโด่งตามที่ต้องการหรือป่าว...อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่ายเพิ่งได้10วัน ถ้ายุบได้จะดีใจมากเลย รอลุ้นว่าจะลงมาอีกไหม:)  โพสต์ 2011-12-4 19:45
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 19:38:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ piyanui ตั้งกระทู้

ตอนนี้ได้สิบวันแล้ว แต่เหลือหัวยังบวมนิดๆ ขยับได้ด้วย แอบลองขยับเล่นนิดหน่อย
โ่ด่งๆไว้ดีแล้วคะ เพิ่ง 10 วันเอง มันจะยุบลงเรื่อยๆนะคะ ^^
เพราะส่วนมากคนที่ทำหมอบุญ ทำออกมาจะไม่โด่ง  (เหมือนเราอยากให้โด่งกว่านี้ )
เหมือนของเราตอนแรกๆเลย กลัวไม่ยุบ แต่ตอนนี้แทบจะไม่เหลือแล้ว ยุบจนไม่รู้ว่าไปทำมาเลยแหละ แต่เราก็พอใจน่ะ เข้าไปดูกระทู้เราได้น่ะ ตอนนี้ของเราได้ 22วันแล้วค่ะ
ไม่ต้องเครียดนะค่ะ ทำจมูกเป็นเดือนเลยค่ะกว่ามันจะเข้าที่ ช่วงนี้มันจะยุบไปเองเรื่อยๆ พอเข้าที่เเล้วสวยเลยหร่ะค่ะ (แอบอิจฉาด้วยนะ เพราะของเราตอนยังไม่เข้าที่โด่งแต่พอหลายๆเดือนมันเริ่มยุบลงเข้าที่เเระ มันยุบไปเยอะ อยากให้ไม่เข้าที่เหมือนตอนเเรกๆด้วยซ้ำ)
ความสูงคุณหมอเลือกให้เหรอคะหรือเราเลือกเอง

เลือกเองค่ะ บอกหมอเอาโด่งอีก  โพสต์ 2011-12-5 21:23
เด๋วคงจะเข้าที่กว่านี้ค่ะ
ดีครับ ถ้าถามว่าโด่งไหมโด่งมากๆๆๆๆๆ ครับแต่รอยุบก่อนนะครับจมูกจะยุบอีกตอนนี้อาจดูโด่ง หลังจากนั้นอาจจะดูพอดีก็ได้ครับ
เราไปทำมา โด่งเหมือนกันเลยค่ะ  ครัยมาก้อทักว่าโด่งไปมั้ย  แอบเครียดเบาๆเหมือนกัน  แต่ก้อรอยุบค่ะ ค่อยว่ากันอีกที
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 21:32:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ rumpasari ตั้งกระทู้

แอบนอยส์ นิดๆ เพราะหัวตาสูงมากมาย ทำให้ตาจิกไปเลย เพราะตาจิกหน้าเลยเปลี่ยน
ตรงหว่างคิ้วโด่งเกินไปคะ คงยุบอีกแต่ไม่มาก
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-9 00:18:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Warin21 ตั้งกระทู้

ช่ายค่ะ เราก็คิดว่าคงไม่ยุบลงไปกว่านี้แล้ว เหมือนหมอจะดันสูงไป เฮ้อ
อยากไปทำกับหมอบุญถิ่น ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะ
หมอเดียวกัน ทรงเดียวกันเลย ดันสูงจนถึงหน้าผาก ตอนนี้ของเรามันไม่มีสโลปเลย สูงยังไงก็สูงยังงั้น เครียด
ของเราไม่โด่งเลยอ่ะ บวมแบบนี้ยังไม่โด่งเลย
ตรงปลายอ่ะไม่มีเลยมั้ง
สูงอ่ะ ดูทรงแข็ง ๆ เนอะ ว่าปะ
ใจเย็นๆ น่ะค่ะ เจ้าของกระทู้ สู้ๆค่ะ อยากเหงก่อนเสริมอะค่ะ แต่โดยรวมสวยค่ะ^^ อยากเหงรูปเรื่อยๆเลยน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้