ดู: 2073|ตอบกลับ: 4

ผู้ชาย จำเป็นต้องทำ v-line ไหม คับ

[คัดลอกลิงก์]
หมอแนะนำให้ทำv-line แต่ไม่รู้ว่า ผู้ชายต้องทำด้วยไหม  ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆๆคับ แล้ว ผู้ชายทำ v-line หน้าจะออกมาเป็นยังไงคับ
โพสต์ 2011-12-4 02:19:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า ผู้ชายไม่จำเป็นนะ ทำ v-line เพราะผู้ชายถ้าหน้าเรียวเกินไป ผมว่ามันดู ตุ๊ดไป ผู้ชายมันต้องมีกราม โหนกแก้ม และเนื้อที่หน้าเยอะกว่าผู้หญิงถึงจะดูแมนๆ กราม+โหนกแก้ม ไมได้หมายความว่า มีเยอะแล้วจะดีแต่หมายถึงว่า ต้องมีแบบพอดีอะครับ เข้ากับหน้า

ผู้ชายไม่ต้องพิถีพิถันเยอะหรอกครับ มันไม่ได้ต้องแบบผู้หญิง

ผมว่าผู้ชายถ้า หน้าเรียวๆ เล็กๆ ตอบๆ เนี่ยเป็นผมมองก่อนเลยว่า เกย์ หรือไม่ก็ ตุ๊ด แต่ถ้าจะทำก็ต้องคุยกับหมอให้ดีก่อนครับว่าจะออกมาประมาณไหน
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-4 06:47:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ natchanonn ตั้งกระทู้

คับ ผ๋มวันนี้ ต้องเดินทาง แต่ตอนนี้ ก็เริ่มกังวลใจจากคนรอบข้าง มากขึ้น
โพสต์ 2011-12-7 21:03:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอคงมีวิธีของเขาครับ ผุ้ชายหน้า วีไลท์ ก็ เกาหลี ญี่ป่นไงครับ  
โพสต์ 2011-12-10 21:37:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่ว่าถ้าสู้ราคาไหวก็ทำครับแต่ถ้าไม่ไหว ก็ ทำตัดภายนอกผมว่าก็ โอเคร นะ เพราะว่า ตัดข้างใน  มันสามารถ ตัดได้ถึง คาง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้