ดู: 7081|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้เพื่อนๆช่วยตัดสินใจค่ะ หมอฉันทัส vs หมอศรัณย์

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราค่อนข้างมีปัญหาคือว่าปลายจมูกเนื้อค่อนข้างเยอะ
ไปปรึกษาคุณหมอศรัณย์ท่านก็แนะนำให้ทำแบบโอเพ่น
เช่นเดียวกับคุณหมอฉันทัส เพราะต้องเลาะเนื้อจมูกออก

ตอนแรกตัดสินใจทำกับคุณหมอศรัณย์และได้คิว 22 ธันวานี้
ก็รอรอรอ ..และพยายามโทรขอแทรกคิวตลอด
แต่ก็ยังไม่ได้เลย
เลยไปปรึกษาคุณหมอฉันทัส ท่านก็แนะนำเหมือนกัน
แต่ต่างกันตรงที่ เราสามารถเข้าไปทำได้เลย
แต่ราคานี่ก็ต่างกันเยอะเหมือนกัน - -*
อยากให้เพื่อนๆช่วยตัดสินใจหน่อยยย
แล้วหมอศรัณย์  ถ้าเรารอคิววันที่ 22 มันจะหายบวมเมื่อไรอ่ะ
จะทันปีใหม่มั้ย? แล้วเราก็จะอดไปงานบวชพี่ชายวันที่ 24 ด้วย
TT แง้
แล้วเราเปิดเทอมประมาณกลางเดือนมกราอีก - - จะทันม้ายยยย

ปล. แล้วตอนนี้เราน้ำหนักขึ้นอย่างหนักเลยล่ะ กำลังลดอยู่ อยากรู้ว่าอ้วนขึ้นหรือผอมลงมากขึ้นพอสมควร
จะมีผลกับทรงจมูกหรือป่าว?

ช่วยเราตัดสินใจหน่อยนะ เพราะทราบมาว่าคุณหมอ 2 ท่านมีฝีมือดีทั้งคู่
อ่อ แต่เรากลัวคุณหมอฉันทัสทำแล้วจะโด่งเว่อร์ไปรึป่าวด้วย
เฮ้ออ.. คิดไม่ตก ..
ใครมีไอเดียหรือประสบการณ์ก็เข้ามาช่วยแชร์ให้ฟังด้วยนะคะ
เชียร์หมอศรัณย์ค่ะ  เพราะหมอศรัณย์ทำสวยมาก  เจ็ดวันก็ยุบแล้วอ่ะ ทันอยู่แล้วเปิดเทอมอ่ะ  หมอฝีมือดีมาก เก่งมากจริงๆๆ แล้วทรงก็ออกมาดั่งใจด้วย เพื่อนเป็นเกย์พึ่งไปทำมาโคตรสวย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-3 18:14:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ :):)
ว่าจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ เห็นรีวิวหลายๆคนทำแล้วออกมาสวยดี แต่ยังไม่แน่ใจอีกท่านคือหมอมนัสที่เมโกะคลินิก ช่วยแนะนำทีนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นแนวเดียวกับหมอศรัญย์แต่ราคาต่างกันค่ะ หมอศรัญย์จะถูกกว่า  โพสต์ 2011-12-26 21:49
ลองปรึกษาหมอมนัสดูนะคะ ที่เคยเห็นเค้าทำมาจมูกโด่งธรรมชาติ  โพสต์ 2011-12-26 21:46
แล้วหมอศรัณย์ ราคาเท่าไหร่คะ แล้วก็หมอฉันทัสราคาเท่าไหร่ ต่างกันมากรึเปล่าคะ

แสดงความคิดเห็น

ต่างกันจริงๆคะ O-O  โพสต์ 2011-12-26 22:01
หมอศรัญย์25000 หมอฉันทัส55000ค่ะ  โพสต์ 2011-12-26 21:50
หวัดดีค่ะชื่อลิตา ทำจมูกกับหมอฉันทัส
มีทางทำแบบอื่นที่ไม่ใช่โอเพ่นมั้ยเอ่ย
ไม่อยากให้คุณเสียหลังหูนะค่ะ
ลองปรึกษาหมอท่านอื่นด้วยน๊า
หมอศรัณย์คิวยาวมากกเลยอยากทำช่วงมีนา แต่คิวยามถึงพฤษภา ส่วนหมอฉันทัสแพงเกินไป สนใจหมอศิริพรชัย เพื่อนๆคิดว่ายังไงค่ะ ช่วยแนะทีค่ะ
ได้คิวเดือนพ.ค.ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้