ดู: 1332|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอถามอะไรที่ง่ายๆ ผู้รู้ตอบทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนหน้ารูปไข่ไม่บาน แต่มีแก้ม เวลาทำหน้าปกติจะเรียวๆ เวลายิ้มแก้มจะออกเลย อยากทราบว่าถ้าอยากจะลดแก้มมีวิธีไหนได้บ้าง

ไม่เอาวิธีผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มนะครับ มันดูโหดร้ายเกินไปและผมก็ไม่ได้แก้มเยอะมากขนาดนั้น

โบท๊อกช่วยได้ไหมครับ? แล้วราคาประมาณเท่าไร หรือมีวิธีอื่นไหมครับ ขอวิธีที่ปลอดภัย ไม่มีสารตกค้างในอนาคตด้วยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับบบ
ถ้าจะให้คนเข้ามาช่วยตอบ เราว่า คุณเอารูปคุณมาลงให้พี่ ๆ ในเวปช่วยคุณดูด้วยดีไหม
จะได้มีรูปหน้าตาของคุณประกอบการตัดสินใจของพี่ ๆ ในเวป
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-3 20:17:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ navarattana ตั้งกระทู้

ครับ ผมถามง่ายๆ ครับไม่ได้ยากเลย คนตอบได้ก็ตอบ ตอบไม่ได้ก็ไม่ต้องตอบครับ

ของมันไมได้เข้าใจยากอะไรเลยครับ ok นะ
ตอบกระทู้ natchanonn ตั้งกระทู้

ok ค่ะ  จะรอดูคำตอบจากพี่ ๆ ในเวปด้วยว่า แนะนำกันอย่างไร
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kratai034 เมื่อ 2011-12-6 16:09

ฉีดสลายไขมันที่แก้ม  ก็โอนะ  แต่ค่อนข้างเจ็บ  ขั้นต่ำ 3 ครั้งก็เห็นผล
เราเคยไปฉีดที่คลินิกลาดพร้าว  64  ครั้งละ  1500  บาทค่ะ  ลองดูนะค่ะ  ^___^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้