ดู: 1721|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ส่วนใหญ่โดนหลอกซื้อ คูต้ายาฉีดผิว แพงมากจิงๆ แค่..

[คัดลอกลิงก์]
คำเตือนในการอ่านกระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญาณ ระวัง โดนหลอกครับ เนื่องจากว่าทางเว็บตรวจสอบ พบว่า เจ้าของยูสเซอร์นี้ มีการโพสต์กระทู้ซ้ำๆ โดยใช้เพียงข้อความชวนเชื่อ แต่ยังไม่มีหลักฐาน หรือรีวิวใดๆ ประกอบ กระทู้ที่ตั้งขึ้นมา 3-4 กระทู้ ทางเว็บจะยังไม่ลบกระทู้ เนื่องจากต้องการเตือน สมาชิกโปรดระวัง กระทู้ในลักษณะดังกล่าวนี้ครับ ขอบคุณครับ

คูต้าจิงๆ แล้วราคาถูก นะกล่องนึง ไม่เกิน 3000 บาท อันนี้ของดีๆๆเลยนะ รวมทุกตัวยาละ  แล้วต้องไปเสียค่าฉีดอีก  500 บาท/ครั้ง
เราว่าไปซื้อคอสที่คลีนิกดีกว่ารวมทุกอย่างแล้วทั้งค่าฉีดค่ายา ประมาณ 5000  ยังไงก็ถูกกว่าแถมมีรับประกันจากหมออีกต่างหาก

อยากแนะนำนะ สำหรับคนที่อยาก เสริมด้วยการฉีดต่างๆ เราไม่ได้เปิดคลีนิกเองแต่เคย เป็น พนง ที่คลีนิค แห่งหนึ่งในเมือง
เห็นแล้วสงสารลูกค้าเพราะที่ยิ่งแพง ยิ่งดัง คุณภาพแท้จริงห่วยมาก เพราะเสียค่าโฆษณาเยอะ พรีเซนเตอร์แพง ใช้บริการเป็นสำคัญ ชมไว้ก่อน คุณภาพออกมาแย่มาก แต่ก็บอกว่า สวย ดี เริ่ด  เราเป็น พนง ตอนนั้น เห็นแล้วแย่ ที่สำคัญราคา แพงหูฉี่เลย  ทำออกมาแล้วแย่ ไม่พอใจก็ทำไรไม่ได้ เพราะคลีนิกอ้างนั่น อ้างนี่ไปเรื่อย   
      แต่ถ้าอยากทำจิงๆ อยากให้ลองไปที่นี่ดูเป็นคลีนิกอยู่ชาญเมือง แต่ไม่หรูหรานะ เป็นที่เล็กๆๆ เค้าพูดครงๆ ดีไม่ค่อยจะอะไรมาก จากที่เราเคยไปแก้จมูกมานะ  คิดดูขนาดเราเป็น พนง ของคลีนิคยังทำให้เสีย จนต้องไปแก้ที่อื่นอะ ตอนนั้นเฟลมาก  เลยลาออก แล้วมาแก้กับที่นี่ ลูกค้าเค้าบอกต่อๆ กันมา คนละเรื่องกันเลย  พนงเค้าเป็นกันเองอะ ยิ่งคุณหมอนะ นั่งคุยแนะนำโน่นนี่ เฮ้ยเราไม่เคยเจอ น่ารักดี แล้วที่สำคัญราคาต่างกันลิบลิ่วเลย แถมรับประกันอีกต่างหา ฮาดี  ลองโทรไปเบอคลีนิกเค้าดูนะค่ะ 02-4501051- 081-2801004
คลีนิคอบู่แถวไหนค่ะ ชื่อไรค่ะ บอกได้ป่าว
ใช่ๆ กลูต้าถูกมากนะ..ขาวชัวๆ แบบไม่แพง ค่าฉีดก้อไม่แพง บางที่ฟันกะจายยยยยย555+
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-12-3 00:41

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchanonn เมื่อ 2011-12-3 00:40

จะฉีดกันทำ แมว อาไร กูลต้า ทางการแพทย์เขาบอกมาแล้วว่ามันมีผลข้างเคียง+สารตกค้าง อาจจะไม่เป็นในตอนนี้ แต่ถ้าฉีดบ่อยๆ หลายเข็ม แก่ไปตาบอดแน่ อีกทั้งยังเป็นสารก่อให้เก็ดมะเร็งผิวหนัง

แพทย์ที่ดีมีจรรยาบรรณเขาจะไม่ฉีดให้คนไข้ตามความต้องการของคนไข้นะครับ ว่าอยากจะขาวขนาดไหนจนพอใจหรือไม่

เวลาฉีดกันเนี่ยมีความสุข แต่พอผลเสียปรากฏออกมาน้ำตาร่วง เช็ดหัวเข่า

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน ไมได้ว่า จขกท.นะครับ อยากให้คนที่เข้ามาหาความรู้จากกระทู้นี้อ่านต่อๆไป
คอมพลีชเราได้มา  1800 บ เอง  ถือว่าที่ตัวเองได้มาแพงมากเลย  ที่ฉีดก็มีทั้งคลีนิค  และพยาบาลค่ะ  คลีนิครับฉีด ก็  300บาท  พยาบาลก็  150-300เองค่ะ  ฉีดมาก็โอเครนะค่ะตัวนี้  ขาวดี  ของเรามีใบฉลากในกล่องด้วย  บอกแหล่งผลิต  วิุธี
การใช้ชัดเจนเลยค่ะ                                                                                                                                                                                                                                                                              
คำเตือนในการอ่านกระทู้นี้โปรดใช้วิจารณญาณ ระวัง โดนหลอกครับ เนื่องจากว่าทางเว็บตรวจสอบ พบว่า เจ้าของยูสเซอร์นี้ มีการโพสต์กระทู้ซ้ำๆ โดยใช้เพียงข้อความชวนเชื่อ แต่ยังไม่มีหลักฐาน หรือรีวิวใดๆ ประกอบ กระทู้ที่ตั้งขึ้นมา 3-4 กระทู้ ทางเว็บจะยังไม่ลบกระทู้ เนื่องจากต้องการเตือน สมาชิกโปรดระวัง กระทู้ในลักษณะดังกล่าวนี้ครับ ขอบคุณครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-5 19:35:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณคะ ที่ ปกป้องคนในเวป  

อันที่จิงฉันก็แค่เป็นคนที่เคยทำสวย จน เสีย มาเลยรู้สึกว่าเราต้องเตือนคนที่ต้องการฉีดๆ ต่างๆ อะนะ

คนในเวปถามฉันว่าร้านชื่ออะไร ฉันยังจำไม่ได้และไม่ได้บอก เนื่องจากต้องการ ให้เค้าคุยหรือรับคำปรึกษาด้วยตัวเอง แล้วเอามาเปรียบกับหลายๆ ที่ เท่านั้นเอง และอีกอย่าง การที่เรารู้แล้วไม่เผื่อแผ่ ให้คนอนทาบนั้น คือคนที่เห็นแก่ตัว ม่ไช่หรอ  และการที่ Copy หลายเวป ก็แค่มันยาวขี้เกียจพิม เท่านั้นเอง

เวปนี้คือการแชร์ ประสบการหรือความคิดที่มีอยู่ มิใช่หรอ ถ้าฉันทำให้ไม่พอใจก็ขอโทษค่ะ  ก็แค่หวังดีเท่านั้น
ต้นฉบับโพสต์โดย jutanin เมื่อ 2011-12-5 19:35
-ขอบคุณคะ ที่ ปกป้องคนในเวป  

อันที่จิงฉันก็แค่เป็ ...

ถ้าทำมาดี ก็รีวิวไปเลยดีกว่าครับ ว่า ก่อนทำหลังทำดีขึ้นอย่างไรบ้างน่ะครับ
ที่เหลือก็ให้สมาชิกตัดสินใจเองว่า ที่นี่ก็เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ที่น่าสนใจ หรือไม่น่าสนใจครับ
ประเด็นอยู่ที่ว่า ความคลุมเครือ ของกระทู้ครับ ที่มีข้อความโพสต์ช้ำๆ 3-4 กระทู้
โดยตั้งขึ้นใหม่ โดยใช้ข้อความเดิม ในการโพสต์ เพื่อปั้มกระทู้ และไม่มีภาพ หรือน้ำหนักใดๆ ของตัวข้อมูลเนื้อหาในกระทู้ นอกจากลงเบอร์โทรศัพท์ และบอกว่าดีครับ

แต่ถ้าคุณสมาชิกบริสุทธ์ใจ ไม่มีอะไรแอบแฝง ก็ไม่มีอะไรครับ
ไม่มีอะไรติดใจ แต่ ก็อยากจะรบกวนให้ตั้งกระทู้รีวิวไปเลย
เพื่อความชัดเจนของข้อมูล และเพิ่มความน่าเชื่อถือให้กับตัวข้อมูลในกระทู้น่ะครับ
จึงแจ้งมาเพื่อทราบครับ ขอบคุณครับ

ปล. ตั้งกระทู้เดียวก็น่าจะพอครับ สำหรับเนื้อหาในกระทู้แบบเดียวกันน่ะครับ
ใช้กระทู้เดียวก็พอครับ สามารถโพสต์เพิ่มเติมต่อในกระทู้เดิมได้เลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้