ดู: 2632|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันที่ 7 ธ.ค.มีนัดกับคุณหมอสำรวยค่ะ....จะทำออกมาเป็นยังไงนะ ตื่นเต้นๆ อยากทำไวๆ

[คัดลอกลิงก์]
เราแอดพินบีๆกับคุณหมอ  ปรึกษาหลายเรื่อง  คุณหมอก็ให้ส่งรูปไปให้ แล้วสักพักคุณหมอก็โทรมาอธิบายให้ฟังว่า หมอจะไม่เน้นทำให้ดูโด่งแบบเห็นเป็นสันนะครับ หมอเน้นให้หน้าดูมีมิติและเป็นธรรมชาติ....แหะๆ เพื่อนๆคิดว่าไงอะค๊ะ..กลัวไปทำแล้วไม่โด่งเลย กลัวเป็นธรรมชาติเกิ๊น  แต่ทิชอบคือ ทรงของคุณหมอ และปลายจมูกสวยอะค่ะ..แต่กลัวไม่โด่งจังเลย
ที่จริง เราก็ได้คิววันที่ 4 ธ.ค. แระ  แต่พอดีว่า เมื่อวานเพิ่งรู้ว่าต้องไปเที่ยวกับครอบครัว
เลยโทรเลื่อนคุณหมอไป  คุณหมอใจดีมากๆๆเลยเนอะว่าป่ะ
บอกเราว่า..หนูทำถูกแล้วที่โทรมานะ  เอาไว้จะทำตอนไหนโทรมาหาหมอ  ห้ามเกรงใจหมอ ^^
..อันที่จริง เราแหมบมากกกกกกกกกก...เราก็กังวลเหมือนกัน
แต่เราว่า ก็ดีกว่า ทำโด่งแล้วมันดูหลอกๆอะ...เดินไปไหนคนก็นินทาว่าอย่างโน้นอย่างนี้
เราก็ยังเชื่อฝีมือคุณหมออยู่ (แม้จะยังไม่ถึงคิวก็ตาม 555)
เท่าที่ดูรีวิวคุณหมอสำรวยก็ทำสวยนะคะ
ส่วนเราจะไปทำกับคุณหมอศรัณย์ศุกร์นี้แล้วค่ะ
เยอะนะค่ะคุนด๋อย 555
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-30 19:34:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ JPechcha ตั้งกระทู้

อ่อ...ใช่ๆคุณหมอใจดีมาก...แต่เราก็กังวลอะค่ะ  กลัวไม่โด่งเท่าที่เราอยากได้ แต่ดูรีวิวของคุณหมอแต่ละคนออกมาสวยนะ  ถ่ายรูปดูมีมิติขึ้น ไม่หลอกเกินอะค่ะ  แหะๆ แล้วคุณไปหาหมอวันไหนอะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-30 19:35:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Punprasert ตั้งกระทู้

ค้า  คุณอัญญาพร  เพื่อนไม่เยอะเฉยๆ   แต่เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  แหะๆ  อยากทำไวๆแล้ว  จิงๆนะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-30 19:36:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kannapit ตั้งกระทู้

อืมค่ะ ทีแรกก็ชอบหมอศรันย์นะ  แต่ว่าพี่สาวไปทำมาก็สวยดี แต่คืองบมะถึงอะ...แหะๆ
55555555 ไปๆรีบทำเรยจะได้สวยกับเค้าสักที
เราก็ทำกับหมอสำรวย ทำมามีแต่คนชมว่าสวย มีคนตามไปทำมาหลายคนอ่ะ แต่หมอจะไม่ทำโด่งมากหมอจำทำแบบธรรชาติ  และเราก็มีโครงการจะไปตัดปีก วันอาทิตย์นี้เลยนัดจะเข้าไปคุยกะหมอค่ะ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 19:23:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย waenlonely เมื่อ 2011-12-1 18:49
เราก็ทำกับหมอสำรวย ทำมามีแต่คนชมว่าสวย มีคนตามไปทำม ...

อยากเหนรีวิวจังเลยยยย
5555 เค้าก้อต่อจากคุณพี่เลย คุณน้องเองก้อทำวันที่8 ธันวานี้ กลัวมากๆๆๆ แถมตัดสินใจเร็วด้วยศึกสาหมอสำรวยแค่ อาทิดเดียวเอง  ไปก่อนงั้นมายขอเป็นกำลังจัยให้นะคะ ขอให้สวยๆดังใจนะคะ สู้ๆ FB. มาย mind-52529.42546@hotmail.com ชื่อชลญาณีย์ สุรินทร์ นะคะ อยากคุยด้วยน่ะคะ
จขกท มีคิวนัดวันเดียวกับเราเลยค่ะ เรานัดคุณหมอตอน11โมงค่ะ แต่ของเราจะมาถอดซิลิโคนออกค่ะหลังทำมาได้6วัน

แสดงความคิดเห็น

ดีใจด้วยนะคะยังงัยเอาลงให้ดุมังนะคะเราเองก็ไปวันที่8ธันวานี้คะ  โพสต์ 2011-12-6 05:10
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 09:25:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย piyanui เมื่อ 2011-12-5 19:19
จขกท มีคิวนัดวันเดียวกับเราเลยค่ะ เรานัดคุณหมอตอน11โ ...

เราเปลี่ยนไม่ไปแล้วอะ....ไปคุณกิติชัย  วันนี้ค่ะ  ที่ยันฮี  เพราะจากที่ดูที่ดูๆมาเรื่อยๆ คุฯหมอสำรวยไม่เน้นโด่งแต่เราชอบโด่งอะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-6 09:26:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย warattaya เมื่อ 2011-12-5 19:02
5555 เค้าก้อต่อจากคุณพี่เลย คุณน้องเองก้อทำวันที่8 ธัน ...

เราเพิ่มเปนเพื่อนแล้วนะคะ เราเปลี่ยนหมอแล้วแหละ  ไปยันฮีแทน  กะหมอกิติชัยค่ะ
จะติดตามรีวิวนะคะ อยากทำเหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้จะทำแบบไหน ทำยังไงให้เข้ากับหน้าค่ะ ขอให้สวยสมใจนะคะ
จะไปทำกำหมอสำรวยเหมือนกันคะ ไปหาหมอมาแล้ว หมอใจดีนะรับฟังเรา และชี้แจ้งด้วย ขอให้ออกมาสวยนะคะ
รอชมความสวยนะค่ะ
ไปปรึกษามาแล้วครับ หมอใจดีนะครับ แถมยัง แชทบีบี เก่งใช่ย่อย อิอิ หมอท่านบอกว่าหมอจะไม่ทำให้โด่งครับ เน้นธรรมชาติ แบบว่าเห็นแล้วเนียนสุดๆ ผมจะไปจองวันที่ 27/1/2555 ครับ หมอก่อแนะนำว่าอยากทำวันไหนมาทำเลยไม่ต้องจองครับ อิอิ หมอท่านจะทำแต่จมูกอย่างเดียวเลยอ่ะครับท่านบอกว่าต้องการให้เก่งในเรื่องเดียวเลยอ่ะครับ
แล้วอีกอย่างนะครับผู้ช่วยหมอเป็นสาวอิสานครับ ผมเลยเว่าอิสานกับพี่เค้่าตั้งนานเลยครับ ปรึกษากับพี่เค้าเยอะเลย เนื่องจากว่าเค้าอยู่กับหมอมาตั้งแต่ปี 2527 ครับ เค้าเลยเรื่องการทำจมูกให้เราฟังเยอะเลย
ยังไงก่อวันที่ 27/1/2555 นี้ ใครจะไปทำกับหมอก่อเจอกันนะครับ อย่าลืมทักด้วยนะครับ
ข่อยกะไปเฮดกับหมอ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้