ดู: 2198|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปัยงัดมาแล้วดั้งกะคุนหมอบุนถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
สุดบรรยายยยเรยปัยมาแล้วคร่างัดดั้งกะหมอบุน  สุดสุดอ้าตอนนี้ยังบวมยุเรยแลดูจมูกโตใงมิรุปัยถึงนะประมานหกโมงฟ่า รอคลินิคเปิด9โมงเนะ   ปัยถึงรอคิวแต่ของเราบุกคร่าเปงคิวรอ บังเอินคิวนัดมีคิวเดียวเรยเปงโอกาสของคิวบุกอย่างเราเราด้ายคิวที่3นะ พอเรียกชื่อนะใจเต้นเรย
เปลี่ยนชุดทัมความสะอาดน่าและจมูกบอกตามตรงยัดเข้าปัยสะลึกเรยแทบบร้านี่ขนาดยังมะเฉือนนะแทบถอดใจเรยยย ที่นี้หมอเรียกปัย ถามว่าอยากโด่งแค่ใหนเราก้อบอกว่าเอาธรรมชาติอ่ะหมอเรยดึงดึงแค่นี้พอใหมเราบอกตรงหัวตามะต้องเยอะคร่า หมอก้อเรยจัดจัดเระก้อเขียน  ปัยรอเรียกคิว ใจเริ่มเต้นถึงเวลาขึ้นเขียง หมอเอายามาเช็ดน่าและบอกให้หายใจทางปากนะกะลองหายใจทางจมูกดูดิแสบชิหาย สักพักเอามาแหย่จมูกอีก ยัดสะลึกเรย ใจเริ่มเต้นรัวรัวเอาใงดีว้าทั้งที่โดนมัดและนร้า เวลาที่โหดดก้อมาถึงตอนที่เขาบอกว่า จะฉีดยาชาละนร้า อ้ายเราก้อผ่านเข็มมาเยอะ ม่ายกลัวหลอกกกคิดในใจ พอฉีดเท่าน้านแหละขาชี้แด่เยยย  แทบตายยยคล้ายใครเอาอะรายมาแทงกลางใจเยยย เกร็งจนหมอด่า  บอกว่าอย่าเกร็งคร่าท่าเกร็งจะยิ่งเจบนะ ในใจคิดนี่ยังม่ายเจบอีกใช่บะน้ามตาเริ่มซึมดราม่าเริ่มมา  เข็มที่สองมาอีกโอ้ยแทบจะร้องแต่ก้อกลัวหมอ  ทีนี้หมอเรื่มเหลาซิลิโคนข้างหู  แหมบิ้วความสยองให้เรากลัวอีกครืดครืดดดดดดดด  จมูกเรื่มชาเระ เอาเเละเข็มที่สามเรื่มมากลางแสกน่า  ตามด้วยการกดจมูกคล้ายให้ยาชาออกประสิทธิภาพอารายงี้ สักพักคล้ายว่าหมอเอาซิลิโคนยัดครืดดครืดดดเสดเร้วก้อกดกดกดให้มานเข้าที่ตามด้วยเยบ  อารายว้าอุส่านอนเกร็งแทบตายเสดใวเว่อทีนี้หมอเยบก้อม่ายรุสึกอารายเรยจนเสด หมอบอกเปลี่ยนชุดกลับบ้านด้าย  ส่องกระจกตกใจ  ตัวเองจมูกโตมาก และก้อดูม่ายค่อยโด่งเรยแอบนอย  มานดูเหมือนบายจมูกบานอย่างใงมิรู้  คงเพราะมานบวมยุม้าง  แต่มานมะค่อยโด่งเยย น่าจะบอกหมอเอาโด่งฟ่านี้โนะ แต่แค่นี้ก้อโอเคและท่ายุบมานคงเลกลงกลัวแต่มานจิบานใหย่แอบกลัว ตอนนี้ยาชาเริ่มหมดริดละเริ่มปวดแย้วววว เดะเอารูปลงให้ดูเน้อ
รอดูอยู่นะค่ะ อยากเห็นจัง  ขวัญก็ได้คิวไปทำกะหมอบุญ วันที่ 5 นี้  ตื่นเต้นจัง

แสดงความคิดเห็น

ตอนนี้แลดูปลายจมูกมันยังโตโตยังใงมิรุเดะรอหายบวมแดะมาแชนะค่ะ  โพสต์ 2011-11-30 12:57
อยากดูแ้ล้ว ขอรูปด่วนค่ะ

ท่าหลายวันแล้วปลายมานจะยุบป้าวคร้าของเราเอาขึ้นมะมาก  โพสต์ 2011-11-30 12:57
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 07:27:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใส่รูปใงอ้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 07:34:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปวันแรกที่เสดเรยคร่าประมานสองชั่วโมงฟ่าและคร่าอวตารชัดชัด  โพสต์ 2011-12-1 07:36
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 07:35:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันแรกคร่าแต่เฮ้ยรูปใหย่จังทดทีนะค่ะที่ทัมให้ตกใจ ทัมมัยจมูกมานใหญ่จัง

มะค่อยโด่งเยยอ้า  โพสต์ 2011-12-1 07:38
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 07:48:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อันนี้ตอนยังมะงัดคร่าเดะมาอัพเดทใหม่นิตอนนี้ขอตัวนอนก่อน  โพสต์ 2011-12-1 07:49
หายไวไว นะค่ะ  เอาขึ้นกี่มิล คร้า

ทัมเยยคร่าม่ายรู้คร่าหมอเขาดูให้  โพสต์ 2011-12-1 09:04
เอารูปมาลงอีก น้า ค่ะ หายไวไว น้าค่ะ

ตอนนี้ใกล้หายและแต่เหมือนม่ายมีดั้งเยยอ้า  โพสต์ 2011-12-2 07:57
กำ เสริม มา เหมือนเดิม หรอ

อืมมานยุบลงตั้งเยอะคล้ายว่าจะม่ายโด่งเยย  โพสต์ 2011-12-3 07:52
ใจเยงๆ เดะก้โด่งน้า
ตอนไม่เสริมน่ารักเป็นเด็กๆ เสริมแล้วโตเป็นสาวสวยแล้ว จร้า

ตอนนี้ห้าวันแล้วมานยุบเหมือนม่ายโด่งเยยยคร่ามานจะโด่งอีกใหม่คร้า  โพสต์ 2011-12-5 21:18
จำได้ป่ะหมอเอาขึ้นเท่าไหร่ ของเรา 0.5 cm 0.1 0.2 0.1

จัมม่ายด้ายคร่าคุงหมอเขาจัดให้เองตามสมควรคร่า  โพสต์ 2011-12-5 21:18
หายบวมแล้วต้องสวยๆ มากเลยค่ะ อดใจรออย่าไปจับมันมากนะค่ะ ^^

ไม่อะคร่า ^^  โพสต์ 2011-12-6 10:45
ศิษเดวกัลอ้าป้าวคร้า  โพสต์ 2011-12-6 10:24
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้