ดู: 1076|ตอบกลับ: 2

ต้องการคำแนะนำค้ะ :)

[คัดลอกลิงก์]
หมอคนไหนทำจมูกสวยและโด่งบ้างค้ะ
เอาให้หน้าดูเปลี่ยนและเรียวอ่ะค่ะ
งบไม่เกิน12,000 หมอไหนทำดีบ้างค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
โพสต์ 2011-11-28 01:50:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นคำถามที่เจอ เกือบทุกวันครับ ที่ตั้งถามแบบนี้
จริงๆ อยากแนะนำให้เข้าปรึกษาหมอที่คุณ เลือกไว้ดีกว่ามาตั้งถามแบบนี้นะครับ เพราะ บางทีก็มีม้าบ้างอะไรบ้างมา ตอบให้คุณไขว่เขว ผมว่าหมอเก่งทุกหมอแหละครับ เรียนจบมาเหมือนกัน แต่หมอแต่ละท่านเทคนิคไม่เหมือนกัน ไม่เชื่อคุณลองเข้าไปปรึกษาหมอสัก 3 คนสิ คุณจะรู้เลยว่าแต่ละท่านให้คำแนะนำไม่เหมือนกัน
ทีนี้แหละคุณก็ต้องตัดสินใจเองเลือก หมอที่คุณชอบ หมอที่คุณเทใจไปให้

เรื่องจะโด่งหรือไม่ มันสำคัญที่เนื้อครับ ถ้าคุณเนื้อน้อยไปให้หมอเทวดาที่ไหนทำก็โด่งไม่ได้มากหลอกครับ
หมอบางท่านอาจจะทำให้ได้ แต่ก็เสี่ยงทะลุให้อนาคตครับ รีวิว Ex.ทะลุก็มีให้เห็นนะครับ ลองค้นๆดู มันจะช่วยเตือนสติคนที่อยากได้โด่งๆ ได้พอสมควร

ส่วนใบหน้าเปลี่ยนไปเลยเนี่ย ผมว่าทำจมูกมันไมได้ทำให้หน้าเปลี่ยนเรียวขึ้นขนาดนั้นนะครับ
แค่ ตาอาจจะดูเฉี่ยวๆขึ้นในบางรายที่ทำมาแล้วเข้ากับหน้า // อาจจะดู หน้าดุ ขึ้น ในรายที่ทำมาแล้วไม่เข้ากับหน้า ถ้าเสริมให้ยาวขึ้นหน้าก็จะดูเรียวขึ้นนิดหน่อยครับ จนบางทีไม่สังเกตุเห็นถึงการเปลี่ยนแปลง
ถ้าจะทำแค่จมูกแล้ว เปลี่ยนหน้าไปเลยนี่ ผมว่าก็คงไม่ต้องมีศัลยกรรมส่วนอื่นแล้วแหละครับ
อย่างนี้ ตุ๊กกี้ ชิงร้อยเขาก็ทำจมูกแล้วคงกลายเป็น อั้ม พชราภา ไปแล้วครับ (ยกตัวอย่างเว่อไป อิอิ)

งบไม่เกิน หมื่นสองหายากนะครับ เท่าที่พอรู้ก็มีแต่ หมอบุญถิ่น ประมาณ 5 พัน หมอ ศรัณย์ หมื่นสอง
ยันฮี หมื่นสี่  ที่อื่นก็ราคาสูงกว่านี้ทั้งนั้นครับ ถ้ามีงบสัก 3-4หมื่น ยังพอมีหลายทางเลือกครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-28 01:57:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากจ้า จะลองไปปรึกษาหมอทที่สนใจดูนะค้ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้